snochet JF-Expert Member Joined Mar 31, 2011 Posts 1,490 Reaction score 1,297 Sep 7, 2012 #1 hii ndo Tanzania banaa
BAK JF-Expert Member Joined Feb 11, 2007 Posts 124,767 Reaction score 288,337 Sep 7, 2012 #2 snochet said: View attachment 64162hii ndo Tanzania banaa Click to expand... Hahahahaha lol! Mama kenda wapi?
snochet said: View attachment 64162hii ndo Tanzania banaa Click to expand... Hahahahaha lol! Mama kenda wapi?
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,174 Reaction score 111,108 Sep 7, 2012 #3 wamama wa mjini hii akili hawana kabisa
peri JF-Expert Member Joined Mar 22, 2011 Posts 2,579 Reaction score 1,170 Sep 7, 2012 #4 huo ubunifu ni noumaa.
Ndibalema JF-Expert Member Joined Apr 26, 2008 Posts 10,955 Reaction score 4,663 Sep 7, 2012 #5 Hamtendei haki mtoto.
zomba JF-Expert Member Joined Nov 27, 2007 Posts 17,239 Reaction score 3,939 Sep 7, 2012 #6 BAK said: Hahahahaha lol! Mama kenda wapi? Click to expand... Kenda kusuka!
BAK JF-Expert Member Joined Feb 11, 2007 Posts 124,767 Reaction score 288,337 Sep 7, 2012 #7 zomba said: Kenda kusuka! Click to expand... Mhhhh! Kenda kusuka kweli au yuko na mchuchu wake wanananihii :mimba:
zomba said: Kenda kusuka! Click to expand... Mhhhh! Kenda kusuka kweli au yuko na mchuchu wake wanananihii :mimba:
M Mzee wa fund JF-Expert Member Joined Oct 24, 2010 Posts 514 Reaction score 90 Sep 7, 2012 #8 Dah!Kweli JF ni kilakitu.Umeniamsha vizuri.
O Otorong'ong'o Platinum Member Joined Aug 17, 2011 Posts 39,446 Reaction score 29,854 Sep 7, 2012 #9 Dogo anajua kabebwa na maza...kweli ubunifu.
LiverpoolFC JF-Expert Member Joined Apr 12, 2011 Posts 11,498 Reaction score 3,390 Sep 7, 2012 #10 Ha ha ha ha ha ha ha ha haaaaaaa!!!
Chimbuvu JF-Expert Member Joined Jul 17, 2012 Posts 4,401 Reaction score 2,345 Sep 7, 2012 #11 Kwikwikwikwi hahahahahahahahahahah
Mentor JF-Expert Member Joined Oct 14, 2008 Posts 20,334 Reaction score 23,945 Sep 7, 2012 #12 Hahahahahah...Good morning mkuu! enjoy ze furahiday....
Q Qsm JF-Expert Member Joined Dec 11, 2008 Posts 450 Reaction score 263 Sep 7, 2012 #14 kwa kweli amefunga kazi! wanatuchosha sana!
N nganashee Member Joined Sep 2, 2012 Posts 18 Reaction score 0 Sep 7, 2012 #15 createrrrrrr nimekukubal co wazungu 2 ndo wabunifu
Emanuel Makofia JF-Expert Member Joined Jan 5, 2010 Posts 3,831 Reaction score 637 Sep 7, 2012 #16 ubunifu mwingine hatari
Mpitagwa JF-Expert Member Joined Feb 10, 2012 Posts 2,338 Reaction score 1,127 Sep 7, 2012 #17 Akili ni nywele kila mtu ana zake tatizo watu wa vijijini na watanzania kwa ujumla wananyimwa haki yao ya kuonesha vipaji na akili zao kutokana na mazingira hatarishi tunayoishi chini ya CCM
Akili ni nywele kila mtu ana zake tatizo watu wa vijijini na watanzania kwa ujumla wananyimwa haki yao ya kuonesha vipaji na akili zao kutokana na mazingira hatarishi tunayoishi chini ya CCM
Miss-Thang JF-Expert Member Joined Mar 4, 2009 Posts 364 Reaction score 244 Sep 7, 2012 #18 Huyo ni baba aliachiwa mtoto mama kaenda chota maji, akaona mtoto anamsumbua na vilio...Kabuni.
kazikubwa JF-Expert Member Joined Oct 8, 2010 Posts 597 Reaction score 151 Sep 7, 2012 #19 Hii nimeikubali, bonge la ubunifu. Yule Bar maid angeijua hii style wala asinge hudumia wateja huku kambeba mwanae.
Hii nimeikubali, bonge la ubunifu. Yule Bar maid angeijua hii style wala asinge hudumia wateja huku kambeba mwanae.
Yummy JF-Expert Member Joined Sep 26, 2011 Posts 1,796 Reaction score 1,337 Sep 7, 2012 #20 Hahaaaaa...ngojea na mie nikopi afu nikapesti