Tuseme tu ule ukweli sasa!!!


Seneta Wa Mtwiz

Seneta Wa Mtwiz

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2013
Messages
2,249
Likes
1,564
Points
280
Age
27
Seneta Wa Mtwiz

Seneta Wa Mtwiz

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2013
2,249 1,564 280

WAKUU,

KAMA WEWE MI MSELA, UNAISHI GHETTO
HALAFU UNATANDIKA KITANDA KINANYOOKA KAMA RULA,
UNAPIKA WALI LAINI,
UNAUNGA MBOGA NA NAZI,
UNADEKI GHETTO NA TAMBARA LA DEKI HADI GHETTO LINANG'AA,
NA UNA BOKSA ZA RANGI NYEUPE NA PINK,

HALAFU UNAOSHA VYOMBO NA KUSUGUA MASUFURIA NA STILI_WAYA KABISA,

HALAFU UKIPIGIWA SIMU UNAPOKEA UNAONGEA UKIWA UMEIBANA BEGANI NA UMEPINDA SHINGO,
HUKU UMEKAA KWENYE KIBAO CHA MBUZI UNAKUNA NAZI!!!

AISEEEEEE!!!
USITEMBELEE KIJIWENI KWETU,
HATUTAKUELEWA KABIIISAAAAA!!!

NA HUFAI KUOA UWE NA MAHARI YA *MILIONI 900 AMBAYO INGEPENDEZA!!!*

-----
KAMA UMEMAINDI NJOO TUPIGANE,
NIPO MTWAAAARAAAA-
@NANGWANDA_SIJAONA.

(NIMETUMWA NA DR. LUIS SHIKA).


 
stickvibration

stickvibration

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2017
Messages
2,532
Likes
3,804
Points
280
Age
45
stickvibration

stickvibration

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2017
2,532 3,804 280
Unaonekana ww ushazoe kulelewa kimama mama tu upo hom tu
Hujawahi kutoka wala kupambana na maisha nje na kwenu
 
Jitu jeusi

Jitu jeusi

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2015
Messages
1,295
Likes
1,535
Points
280
Jitu jeusi

Jitu jeusi

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2015
1,295 1,535 280
Haya bwana
 
B

bhututu

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2016
Messages
453
Likes
270
Points
80
B

bhututu

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2016
453 270 80
Ha ha ha ila ukweli mwanaume unawezaje kufanya hayo yote?!!
 
Seneta Wa Mtwiz

Seneta Wa Mtwiz

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2013
Messages
2,249
Likes
1,564
Points
280
Age
27
Seneta Wa Mtwiz

Seneta Wa Mtwiz

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2013
2,249 1,564 280
Unaonekana ww ushazoe kulelewa kimama mama tu upo hom tu
Hujawahi kutoka wala kupambana na maisha nje na kwenu

MKUU,

KWANI KIPENGELE CHA KUAMBIWA UKWELI KINA TATIZO SANA KWAKO??
 
Seneta Wa Mtwiz

Seneta Wa Mtwiz

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2013
Messages
2,249
Likes
1,564
Points
280
Age
27
Seneta Wa Mtwiz

Seneta Wa Mtwiz

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2013
2,249 1,564 280
souljah meditater

souljah meditater

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2012
Messages
2,153
Likes
1,993
Points
280
souljah meditater

souljah meditater

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2012
2,153 1,993 280
Duh Mwanaume kamili hawezi kufanya hayo yote
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,098
Likes
4,434
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,098 4,434 280
Kwan wanawake hayo mambo wamesoma wapi, au ni kujiendekeza tu eti huwezi!?
 
Sakayo

Sakayo

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
35,650
Likes
103,588
Points
280
Age
30
Sakayo

Sakayo

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
35,650 103,588 280
Sasa kama unaishi mwenywe inakuwaje!!
 
Seneta Wa Mtwiz

Seneta Wa Mtwiz

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2013
Messages
2,249
Likes
1,564
Points
280
Age
27
Seneta Wa Mtwiz

Seneta Wa Mtwiz

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2013
2,249 1,564 280
Kwan wanawake hayo mambo wamesoma wapi, au ni kujiendekeza tu eti huwezi!?

NI MAMBO YA HOVYO KWA MWANAUME KUYATEKELEZA KAMA MFUMO WA MAISHA!!!
 
Tajirimsomi

Tajirimsomi

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2017
Messages
4,635
Likes
4,750
Points
280
Age
48
Tajirimsomi

Tajirimsomi

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2017
4,635 4,750 280
We uliwaonaje kwa mfano na uliwawazia nn
 
pilato93

pilato93

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2014
Messages
3,266
Likes
1,935
Points
280
pilato93

pilato93

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2014
3,266 1,935 280
Ukikua huo mgando utakutoka kichwani
 

Forum statistics

Threads 1,235,508
Members 474,633
Posts 29,225,231