Tupike maboga ya nazi

Mwachiluwi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2022
Posts
33,977
Reaction score
67,599
Hellow

Leo bhna nilitaka kukimbia hapa sasa gafla natoka njee mh nakutana na wazee wazima hawa hapo wanakula nikasema ngoja nirudi ndani niangalia chakufanya sina mbio za kukimbiza nao ndio nikaona boga nikasema ngoja leo nipike hii kitu

Kwanza nikalikata katikati

Kisha nikatoa mbegu izo za maboga

Baada ya hapo nikalimenya boga vizuri tu

Baada ya hapo nika katakata vipande kama hivi

Baada ya hapo nikaweka maji na kuchemsha

Nikaona maji mengi nilipunguza kisha nikaweka nazi yangu

Ikachemka kwa muda nikaipua note usikoroge sana kuna watu wanapenda kukoroga utakunywa uji wa maboga na sio kula maboga
 

Attachments

  • 1742476163771.jpeg
    377.4 KB · Views: 44
  • 1742476288377.jpeg
    416.1 KB · Views: 31
Siku moja tupikie nyama za hao jamaa ndugu zake konde boy
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…