Aiylan wasalan
JF-Expert Member
- Sep 9, 2024
- 1,383
- 3,278
Rip mtanganyika
Hawa watu watatu uliowataja hapo mwishoni walikuwa ni wapenda haki wa kuigwa,akiongezwa hapo na Jaji Mwalusanya.Sidhani kama kuna ukweli kuhusu suala hili, lakini hata kama ni kweli kwamba alikuwa Afisa Kipenyo, Basi alikuwa Afisa anayejitambua sana na Mwerevu, huwezi kumfananisha na Afisa mwingine yoyote yule ktk historia ya kada hiyo.
Hizo zilikuwa ni 'Spinning Propaganda' tu za wale waliopanga Mpango wa Mauaji yake, yule amekuwa 'eliminated if not assassinated' kutokana na hizi harakati zake za 'Kupigania Haki,' alionekana Kama 'msumbufu' kwa 'wenye nchi.' Alikuwa 'eliminated' kwa tuhuma zinazodaiwa kuwa ni 'alikuwa mtata Sana,' 'anaisumbua mamlaka,' na tuhuma za kwamba 'alikuwa siyo mtiifu kwa mamlaka'.
Aliondolewa pamoja sambamba na wale watu wake wa karibu ambao nao 'Wadhalimu" waliowaona Kama "Mentors" wake kwenye suala zima la harakati zake za 'Kupigania Haki' na kuzidai kwa vitendo. Baada ya kuwa Mchiungaji na Mentors wake kuwa 'eliminated' ndipo zilitungwa 'Spinning Propaganda' nyingi zikiwa kama "Cover Story" ili kuwazuga watu na kuwatoa kwenye reli makusudi ili kuwapoteza maboya wasijue vyanzo halisi vya vifo vyao.
Kuna gharama kubwa Sana ktk kudai au Kupigania Haki, hususani kwenye hizi nchi zetu zenye tawala za 'mabavu.'
KUMBUKA NA MUHIMU KUZINGATIA:
'Ukiwa mkweli Sana, mnyoofu, mpinga wizi, rushwa, ufisadi, na dhuluma, tambua ya kwamba kwako Afrika siyo mahali salama pa kuishi.
RIP Mchungaji Dkt. Christopher Mtikila.
RIP Dkt. Sengondo Mvungi.
RIP Prof. Juan Mwaikusa.
Babu yangu alikua mtu wa sheria ndani ya serikali ya awamu fulani aliwahi kuniambia mmoja wa jasusi la tanzania aliyeiva ndani ya EAC sana alikua ni Christopher Mtikila ila nilikua simuelewi
Mtikila alikua afisa kipenyo,usihadaike na mengine,ukifanya nusu ya aliyofanya mtikila utaishi jela milele