Determinantor Platinum Member Joined Mar 17, 2008 Posts 61,404 Reaction score 100,603 Nov 3, 2025 #1 Mmeua Vijana wasio na hatia, mmeua mamia ya Vijana waliokatishwa tamaa na utawala wa CCM. Maiti zao mmezitupa, Ombi langu, mturuhusu basi tukawazike, hili msitunyime. Moyo wangu ni mzito sana sana
Mmeua Vijana wasio na hatia, mmeua mamia ya Vijana waliokatishwa tamaa na utawala wa CCM. Maiti zao mmezitupa, Ombi langu, mturuhusu basi tukawazike, hili msitunyime. Moyo wangu ni mzito sana sana
Mbaga Jr JF-Expert Member Joined May 28, 2018 Posts 53,973 Reaction score 131,458 Nov 3, 2025 #2 Ghafla nimekuwa raia wa Kenya 😂
BICHWA KOMWE - JF-Expert Member Joined Jul 21, 2022 Posts 9,319 Reaction score 23,503 Nov 3, 2025 #3 Cc: October 2pm
Smart911 Platinum Member Joined Jan 3, 2014 Posts 178,477 Reaction score 196,224 Nov 4, 2025 #4 Inahuzunisha sana... Cc: Mahondaw
Werrason JF-Expert Member Joined Nov 5, 2014 Posts 13,692 Reaction score 41,134 Nov 4, 2025 #5 Britannica kasema zimeenda teketezwa kiwanda cha Twiga cement
Bengal JF-Expert Member Joined Aug 29, 2018 Posts 26,292 Reaction score 28,722 Nov 4, 2025 #6 BICHWA KOMWE - said: Cc: October 2pm Click to expand... Cc aliye ahidi kutengeneza walemavu wapya