Tunza ngozi yako na bidhaa asilia

Tunza ngozi yako na bidhaa asilia

Rahel1994

Member
Joined
Aug 18, 2016
Posts
5
Reaction score
3
Nauza bidhaa za kutunza ngozi bila kuchubua wala kuharibu ngozi kwa style yoyote ile
Happy skin ....ewe Mkaka na mdada changamkia hii hutojutia makovu yote mwilini na vipele kwisha unabaki soft elfu27 tu popote ulipo TZ mzigo unakufikia, bidhaa za kuondoa sumu mwilini km uliwah tuma cream unarudi kuwa natural, bidhaa za nywele na shaving foam kwa wanaume karibuni sana...
1479460603378.jpg
1479460703033.jpg
1479460753791.jpg
 
Nauza bidhaa za kutunza ngozi bila kuchubua wala kuharibu ngozi kwa style yoyote ile
Happy skin ....ewe Mkaka na mdada changamkia hii hutojutia makovu yote mwilini na vipele kwisha unabaki soft elfu27 tu popote ulipo TZ mzigo unakufikia, bidhaa za kuondoa sumu mwilini km uliwah tuma cream unarudi kuwa natural, bidhaa za nywele na shaving foam kwa wanaume karibuni sana...View attachment 435936View attachment 435937View attachment 435938
Weka oda yako Leo nakutumia bidhaa popote ulipo
 
Back
Top Bottom