Tundu Lussu: Ninamkumbuka Jakaya Kikwete

Tundu Lussu: Ninamkumbuka Jakaya Kikwete

Hiyo ni heading tu ya kuuza gazeti.Mwandishi katafsiri maneno ya Lissu kwa namna iliyolenga kuvutia wanunuzi wa gazeti.
 
wao wana LUMUMBA sisi tuna BUGURUNI lakini wale wezentu makao makuu yao yako wapi??

mbona kila siku lumumba??
 
Hiyo ni heading tu ya kuuza gazeti.Mwandishi katafsiri maneno ya Lissu kwa namna iliyolenga kuvutia wanunuzi wa gazeti.
Nenda kazomo gazeti kijana,...kwani ni mara ya kwanza Lissu kumeza matapishi?
 
'Tumefika hapa tulipofika kUTokana na Udhaifu wa Rais Kikwete'-John Mnyika MB. 2005-2015
' Watu walipokuwa wanasema tutamiss Kikwete sikuelewa sasa nimeanza kuelewa' -Godbless Lema MB 2016

'Tumefika hapa tulipofika kutokana na uimara wa Rais Magufuli'- Pohamba
"Mtaniua.....mtaniua.....mtaniua.....saa tisa ya kupelekwa rumande haijafika...."-Godbless Lema , mahakamani Arusha, 29 August 2016.
 
lissu yuko sahihi yako maeneo ambayo jk alifanya vizuri kama rais. lakini pia yako mabaya aliyoyatenda kama rais. sioni kosa kwa lissu kumkumbuka jk kwa mazuri yake. mtoa mada uwezo wake wa kufikiri ni mdogo...
 
"Mtaniua.....mtaniua.....mtaniua.....saa tisa ya kupelekwa rumande haijafika...."-Godbless Lema , mahakamani Arusha, 29 August 2016.
Ha ha ha halafu alijifanya kuzira kula!...baada ya kuwekewa dripu anajifaragua eti 'alifunga kufanya maombi'..halafu kagoma kurudi rumande kuendelea na mfungo.
 
Habari JF!

Katika muendelezo wa 'ukinyonga'..Tundu kaja na kilio cha kumkumbuka Jakaya Kikwete,Raisi Mstaafu na Mwenyekiti Mstaafu wa CCM, kw kifupi Tundu kaelezea yafuatayo,kwa mujibu wa gazeti la mwananchi tar.30.08.2016;
  • Anakiri kumkashifu JK kwa Dhaifu na alimuorodhesha kwenye orodha ya mafisadi na anaongea kwa kujuta.
  • Anamkumbuka kwa 'Bunge Live'
  • Anamkumbuka jinsi alivyochukua hatua ya 'kumfurusha' aliekuwa waziri mkuu wake kwa kashfa ya Richmond.
  • Anamkumkumbuka kwa kuruhusu serikali yake kujadiliwa kuhusu makosa ya ufisadi.
  • Kwa ujumla anamkumbuka JK kwa uongozi thabiti na demokrasia.

My take;
Huy Tundu ni kama leo anakiri kuwa yote waliyasema kuhusu Raisi Mstaafu Jakaya Kikwete walikuwa wanamsingizia ili kupata uungwaji mkono na wananchi...alishakiri hadharani kuwa walimsingizia Lowassa...ipo siku pia atatoka kwenye vyombo vya habari huku akilia machozi akimwomba msamaha Raisi Magufuli kwa uongo na uzushi anaompaka ni suala la muda tu.
He is a confused guy.
 
"Mtaniua.....mtaniua.....mtaniua.....saa tisa ya kupelekwa rumande haijafika...."-Godbless Lema , mahakamani Arusha, 29 August 2016.

Haahahaaa! siku tatu gerezani kapandisha Kenchi tayari kama mgonjwa wa TB halafu anajifananisha na Nelson Mandela aliekaa miaka 27 na kazi ngumu ikiwemo kuchimba chokaa!
 
Lisu
Watz wengi pia tunamkumbuka sana Dr Slaa
Dhambi ya mliyomfana Dr Slaa itawatafuna hadi mnakufa
Sept 1 mupigwe bakora kweli kweli
Opportunist mkubwa wewe
 
Habari JF!

Katika muendelezo wa 'ukinyonga'..Tundu kaja na kilio cha kumkumbuka Jakaya Kikwete,Raisi Mstaafu na Mwenyekiti Mstaafu wa CCM, kw kifupi Tundu kaelezea yafuatayo,kwa mujibu wa gazeti la mwananchi tar.30.08.2016;
  • Anakiri kumkashifu JK kwa Dhaifu na alimuorodhesha kwenye orodha ya mafisadi na anaongea kwa kujuta.
  • Anamkumbuka kwa 'Bunge Live'
  • Anamkumbuka jinsi alivyochukua hatua ya 'kumfurusha' aliekuwa waziri mkuu wake kwa kashfa ya Richmond.
  • Anamkumkumbuka kwa kuruhusu serikali yake kujadiliwa kuhusu makosa ya ufisadi.
  • Kwa ujumla anamkumbuka JK kwa uongozi thabiti na demokrasia.

My take;
Huy Tundu ni kama leo anakiri kuwa yote waliyasema kuhusu Raisi Mstaafu Jakaya Kikwete walikuwa wanamsingizia ili kupata uungwaji mkono na wananchi...alishakiri hadharani kuwa walimsingizia Lowassa...ipo siku pia atatoka kwenye vyombo vya habari huku akilia machozi akimwomba msamaha Raisi Magufuli kwa uongo na uzushi anaompaka ni suala la muda tu.

Kwa sasa Tundu Lissu hana jipya anataka tu publicity ili asisahaulike.
 
Habari JF!

Katika muendelezo wa 'ukinyonga'..Tundu kaja na kilio cha kumkumbuka Jakaya Kikwete,Raisi Mstaafu na Mwenyekiti Mstaafu wa CCM, kw kifupi Tundu kaelezea yafuatayo,kwa mujibu wa gazeti la mwananchi tar.30.08.2016;
  • Anakiri kumkashifu JK kwa Dhaifu na alimuorodhesha kwenye orodha ya mafisadi na anaongea kwa kujuta.
  • Anamkumbuka kwa 'Bunge Live'
  • Anamkumbuka jinsi alivyochukua hatua ya 'kumfurusha' aliekuwa waziri mkuu wake kwa kashfa ya Richmond.
  • Anamkumkumbuka kwa kuruhusu serikali yake kujadiliwa kuhusu makosa ya ufisadi.
  • Kwa ujumla anamkumbuka JK kwa uongozi thabiti na demokrasia.

My take;
Huy Tundu ni kama leo anakiri kuwa yote waliyasema kuhusu Raisi Mstaafu Jakaya Kikwete walikuwa wanamsingizia ili kupata uungwaji mkono na wananchi...alishakiri hadharani kuwa walimsingizia Lowassa...ipo siku pia atatoka kwenye vyombo vya habari huku akilia machozi akimwomba msamaha Raisi Magufuli kwa uongo na uzushi anaompaka ni suala la muda tu.
Tundu Lissu ni kiongozi mkuu wa Timu Matapishi na ni kigeugeu.
Na ndo yeye huyu huyu alisema nchi hii inahitaji kuongozwa Rais Dikteta, na sasa hivi mara tu baada ya uchaguzi anapiga kelele kuuubwa kuwa Rais ni Dikteta tumpinge dikteta.
Tumueleweje?

Alimbeza Kikwete na kumtukana sana. Leo hii anamsifu.

Kwa tunaomjua Lissu tangu akiwa chama cha wanasheria wa mazingira (LEAT) Hatushangai hata kidogo.

Na humu JF kuna mengi ya ukigeugeu wa Lissu.
Kama tunavyorejea na hapa pia
1472536360802.jpg
 
Nadhani watu wengi hatujaelewa maana ya chama pinzani,chama cha upinzani siyo kuisifia serikali,wala sio wala kuitukuza serikali,Kazi yoyote ya chama cha siasa ni kukamata dola na hususani upinzani ni kuikosoa serikali ili waongozwa waamini si lolote na wao waweze kukamata dola
 
hiki kitoa post kitakua kimetumwa!,ni wapi na sehemu gani Lissu aliyasema hayo mambo..?!!.nadhani usalama wa taifa wanakulna ,wacha wakushughulikie
 
Back
Top Bottom