Tundu Lussu: Ninamkumbuka Jakaya Kikwete

Tundu Lussu: Ninamkumbuka Jakaya Kikwete

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2016
Posts
17,505
Reaction score
16,006
Habari JF!

Katika muendelezo wa 'ukinyonga'..Tundu kaja na kilio cha kumkumbuka Jakaya Kikwete,Raisi Mstaafu na Mwenyekiti Mstaafu wa CCM, kw kifupi Tundu kaelezea yafuatayo,kwa mujibu wa gazeti la mwananchi tar.30.08.2016;
  • Anakiri kumkashifu JK kwa Dhaifu na alimuorodhesha kwenye orodha ya mafisadi na anaongea kwa kujuta.
  • Anamkumbuka kwa 'Bunge Live'
  • Anamkumbuka jinsi alivyochukua hatua ya 'kumfurusha' aliekuwa waziri mkuu wake kwa kashfa ya Richmond.
  • Anamkumkumbuka kwa kuruhusu serikali yake kujadiliwa kuhusu makosa ya ufisadi.
  • Kwa ujumla anamkumbuka JK kwa uongozi thabiti na demokrasia.

My take;
Huy Tundu ni kama leo anakiri kuwa yote waliyasema kuhusu Raisi Mstaafu Jakaya Kikwete walikuwa wanamsingizia ili kupata uungwaji mkono na wananchi...alishakiri hadharani kuwa walimsingizia Lowassa...ipo siku pia atatoka kwenye vyombo vya habari huku akilia machozi akimwomba msamaha Raisi Magufuli kwa uongo na uzushi anaompaka ni suala la muda tu.
 
Habari JF!

Katika muendelezo wa 'ukinyonga'..Tundu kaja na kilio cha kumkumbuka Jakaya Kikwete,Raisi Mstaafu na Mwenyekiti Mstaafu wa CCM, kw kifupi Tundu kaelezea yafuatayo,kwa mujibu wa gazeti la mwananchi tar.30.08.2016;
  • Anakiri kumkashifu JK kwa Dhaifu na alimuorodhesha kwenye orodha ya mafisadi na anaongea kwa kujuta.
  • Anamkumbuka kwa 'Bunge Live'
  • Anamkumbuka jinsi alivyochukua hatua ya 'kumfurusha' aliekuwa waziri mkuu wake kwa kashfa ya Richmond.
  • Anamkumkumbuka kwa kuruhusu serikali yake kujadiliwa kuhusu makosa ya ufisadi.
  • Kwa ujumla anamkumbuka JK kwa uongozi thabiti na demokrasia.

My take;
Huy Tundu ni kama leo anakiri kuwa yote waliyasema kuhusu Raisi Mstaafu Jakaya Kikwete walikuwa wanamsingizia ili kupata uungwaji mkono na wananchi...alishakiri hadharani kuwa walimsingizia Lowassa...ipo siku pia atatoka kwenye vyombo vya habari huku akilia machozi akimwomba msamaha Raisi Magufuli kwa uongo na uzushi anaompaka ni suala la muda tu.
Huyu Lissu atamkumbuka na Magufuli kwa uthabiti.
Aendelee kuwakumbuka viongozi wa CCM.
 
Huko ndiyo kukiri kwenyewe huko !

Wakudadavua, uko makini. Wako watu waliozoea kukaririshwa maneno ,bila kuzingatia hoja .

Wao kila litakalosemwa,ni kupinga tu [emoji102]
 
Yah.. hakuna mwanadamu anayekosa mema au mabaya lazima amkumbuke tu
 
'Tumefika hapa tulipofika kUTokana na Udhaifu wa Rais Kikwete'-John Mnyika MB. 2005-2015
' Watu walipokuwa wanasema tutamiss Kikwete sikuelewa sasa nimeanza kuelewa' -Godbless Lema MB 2016

'Tumefika hapa tulipofika kutokana na uimara wa Rais Magufuli'- Pohamba
 
vipi umemalizana na mtatiro na chama cha cuf?
 
'Tumefika hapa tulipofika kUTokana na Udhaifu wa Rais Kikwete'-John Mnyika MB. 2005-2015
' Watu walipokuwa wanasema tutamiss Kikwete sikuelewa sasa nimeanza kuelewa' -Godbless Lema MB 2016

'Tumefika hapa tulipofika kutokana na uimara wa Rais Magufuli'- Pohamba
Mkuu inachekesha sana..jhalafu kuna watu huwa nawaambia Tundu ni Comedian bado hawaelewi...tutashuhudia mengi sana.
 
Natabiri wapinzani kukatazwa kufanya kampeni 2020.
 
Habari JF!

Katika muendelezo wa 'ukinyonga'..Tundu kaja na kilio cha kumkumbuka Jakaya Kikwete,Raisi Mstaafu na Mwenyekiti Mstaafu wa CCM, kw kifupi Tundu kaelezea yafuatayo,kwa mujibu wa gazeti la mwananchi tar.30.08.2016;
  • Anakiri kumkashifu JK kwa Dhaifu na alimuorodhesha kwenye orodha ya mafisadi na anaongea kwa kujuta.
  • Anamkumbuka kwa 'Bunge Live'
  • Anamkumbuka jinsi alivyochukua hatua ya 'kumfurusha' aliekuwa waziri mkuu wake kwa kashfa ya Richmond.
  • Anamkumkumbuka kwa kuruhusu serikali yake kujadiliwa kuhusu makosa ya ufisadi.
  • Kwa ujumla anamkumbuka JK kwa uongozi thabiti na demokrasia.

My take;
Huy Tundu ni kama leo anakiri kuwa yote waliyasema kuhusu Raisi Mstaafu Jakaya Kikwete walikuwa wanamsingizia ili kupata uungwaji mkono na wananchi...alishakiri hadharani kuwa walimsingizia Lowassa...ipo siku pia atatoka kwenye vyombo vya habari huku akilia machozi akimwomba msamaha Raisi Magufuli kwa uongo na uzushi anaompaka ni suala la muda tu.
dalili za uchochezi hizi
 
Habari JF!

Katika muendelezo wa 'ukinyonga'..Tundu kaja na kilio cha kumkumbuka Jakaya Kikwete,Raisi Mstaafu na Mwenyekiti Mstaafu wa CCM, kw kifupi Tundu kaelezea yafuatayo,kwa mujibu wa gazeti la mwananchi tar.30.08.2016;
  • Anakiri kumkashifu JK kwa Dhaifu na alimuorodhesha kwenye orodha ya mafisadi na anaongea kwa kujuta.
  • Anamkumbuka kwa 'Bunge Live'
  • Anamkumbuka jinsi alivyochukua hatua ya 'kumfurusha' aliekuwa waziri mkuu wake kwa kashfa ya Richmond.
  • Anamkumkumbuka kwa kuruhusu serikali yake kujadiliwa kuhusu makosa ya ufisadi.
  • Kwa ujumla anamkumbuka JK kwa uongozi thabiti na demokrasia.

My take;
Huy Tundu ni kama leo anakiri kuwa yote waliyasema kuhusu Raisi Mstaafu Jakaya Kikwete walikuwa wanamsingizia ili kupata uungwaji mkono na wananchi...alishakiri hadharani kuwa walimsingizia Lowassa...ipo siku pia atatoka kwenye vyombo vya habari huku akilia machozi akimwomba msamaha Raisi Magufuli kwa uongo na uzushi anaompaka ni suala la muda tu.
Inconsistence kwa wanasiasa ni jambo la kawaida ila kw wanaharakati sio jambo la kawaida.
 
Back
Top Bottom