Tundu Lissu atoa tamko la CHADEMA huko Igunga leo...


only83

only83

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
5,338
Likes
520
Points
280
only83

only83

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
5,338 520 280
Kufuatia kufanyiwa fujo na wale wanaosadikiwa kuwa wanachama wa CDM na kupelekea kukamatwa kwa wabunge wawili wa CDM..hatimaye leo asubuhi hapa Igunga CDM wametoa tamko kupita kwa mkurugenzi wa haki na sheria Mh.Tundu Lissu..


Akizungumza kwa hisia na kwa uchungu,Tundu amedai amesikitishwa na kitendo cha polisi kuwakamata wanachama na wabunge wawili wa CDM na kuwapeleka kituo cha polisi cha Tabora mjini badala ya kile cha Igunga ambacho ndipo walipokamatwa....Aliendelea kusema kwa siasa hizi za unyanyasaji na kamatakamata ya polisi Igunga italeteleza maafa makubwa pale wananchi wanaposhoshwa na unyanyasaji huu wa wazi....

Tundu Lissu ameomba serikali kuzingatia sheria na taratibu za uchaguzi hili kuepusha maafa yanayoweza kutokea sio Igunga tu bali hata kwa chaguzi zijazo....

Tundu alimalizia kwa kusema kwa kawaida mabadiliko yanaambatana na changamoto nyingi ambazo kama serikali ya CCM itashindwa kuhimili taifa lataelekea katika maafa makubwa kuliko kawaida....na amewashukuru wana Igunga kwa support yao kubwa wanayotoa kuleta mageuzi Tanzania...
 
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
3,813
Likes
187
Points
160
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2011
3,813 187 160
Nashangaa sana!dc ndo muhimu zaidi kuliko wabunge?alienda fanya nini sehemu ambayo cdm inafanya mikutano yake?any way katika ukombozi wa dhati lazima damu zimwagike ili ziwe sawa na mbegu zinazomea upya kwa ukombozi(grain of wheat by NGUGI WA THIONG'O)
 
2

2015

Senior Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
123
Likes
3
Points
35
2

2015

Senior Member
Joined Aug 13, 2011
123 3 35
Hawa magamba maji yashakuwa ya shingo ndo maana wanahangaika hovyo hovyo
 
T

Tetere Enjiwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
217
Likes
1
Points
0
T

Tetere Enjiwa

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
217 1 0
Tumechoshwa na matamko ya hawa cdm tunataka vitendo, huko arusha mmetoa matamko wee hakuna tija yeyote ni business as usual. Nasema tumemechoka aah!
 
A

alpha5

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
209
Likes
18
Points
35
A

alpha5

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
209 18 35
Tumechoshwa na matamko ya hawa cdm tunataka vitendo, huko arusha mmetoa matamko wee hakuna tija yeyote ni business as usual. Nasema tumemechoka aah!
kumbe ndio maana mnawanyanyasa then mnasema mmechoka na matamko sasa mnataka matendo?? siku sii nyingi mtayaona hayo matendo maana mmejisahau sana
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,245
Likes
4,663
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,245 4,663 280
Hili linaweza kuwa Tamko la 2000 kutolewa na CDM, tumechoka na hayo matamko yenu yasiokuwa na tija kwa taifa.
Tundu Lissu, unalalamika nini wakati CDM walitaka kumbaka Mama wa watu DC
 
T

Tetere Enjiwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
217
Likes
1
Points
0
T

Tetere Enjiwa

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
217 1 0
kumbe ndio maana mnawanyanyasa then mnasema mmechoka na matamko sasa mnataka matendo?? siku sii nyingi mtayaona hayo matendo maana mmejisahau sana
Wewe unadhani wakina Mandela wangekuwa kama hawa wa cdm ubaguzi ungeisha na kaburu angeiachia SA. Viongozi wanatoa matamko hakuna vitendo unategemea ni sasa. Wanawatumia walalahoi kama mitaji yao ya kisiasa tu.
 
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,388
Likes
123
Points
160
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,388 123 160
Matendo utayoona tu mjuu wa gamba,subiri tu na endeleeni kufiri kutumia masaburi kisha mtaona vizuri na kweli ninahamu sana na magamba,si mnajifanya hamuoni!
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,055
Likes
9,229
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,055 9,229 280
sheria za uchaguzi zinaruhusu mtu yeyote kukamatwa iwapo atakiuka au kuvuruga kanuni za uchaguzi zilizo wekwa kwa mujibu wa sheria.mia
 
N

nchasi

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
540
Likes
79
Points
45
N

nchasi

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
540 79 45
Mi naona matendo tu ndo yatawale. Hawa magamba wanafikiri kwa kutumia masaburi na wanageuza dhuluma kuwa haki. Mabaya aliyofanya DC hawayaoni/wameona ni thawabu ila ni kosa CDM kuchukua hatua.
 
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
5,915
Likes
1,854
Points
280
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
5,915 1,854 280
Ccm na m.a.t.a.a.h.i.r.a wote wanaoiunga mkono lazima wajue watanzania wameamka sasa! Hawakubali tena kuongozwa na kina Kingwendu kama sasa!
 
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,919
Likes
326
Points
180
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
3,919 326 180
sheria za uchaguzi zinaruhusu mtu yeyote kukamatwa iwapo atakiuka au kuvuruga kanuni za uchaguzi zilizo wekwa kwa mujibu wa sheria.mia
Kutokana na akili yako hatakiwi kukamatwa.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,418
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,418 3,471 280
Tunasubiria cdm watoe maamuzi magumu. Matamko yametosha.
 
M

Mthuya

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
1,415
Likes
65
Points
145
M

Mthuya

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2011
1,415 65 145
Hili linaweza kuwa Tamko la 2000 kutolewa na CDM, tumechoka na hayo matamko yenu yasiokuwa na tija kwa taifa.
Tundu Lissu, unalalamika nini wakati CDM walitaka kumbaka Mama wa watu DC
Wewe unatumia masaburi kufikiria
 
BASHADA

BASHADA

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
489
Likes
17
Points
35
BASHADA

BASHADA

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
489 17 35
sheria za uchaguzi zinaruhusu mtu yeyote kukamatwa iwapo atakiuka au kuvuruga kanuni za uchaguzi zilizo wekwa kwa mujibu wa sheria.mia
Sasa mbona DC hajakamatwa, kwani yeye hajavunja sheria? Au yeye siyo binadamu? CDm ndo peke yao ambao sheria inawahusu? Kweli ukiwa MAGAMBA akili inakuwa haifanyi kazi, badala yake masaburi
 
M

mzee wa mawe

Senior Member
Joined
Aug 2, 2011
Messages
151
Likes
0
Points
0
Age
44
M

mzee wa mawe

Senior Member
Joined Aug 2, 2011
151 0 0
Mbakaji yake jela, tena ni bora mahakama kesho iwahukumu kunyongwa, hawa cdm watu hatari sana.
 
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined
Oct 22, 2008
Messages
2,719
Likes
56
Points
145
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined Oct 22, 2008
2,719 56 145
Tumelipokea tamko ,kazi kwao magamba kufanya utekelezaji.
 
T

Tetere Enjiwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
217
Likes
1
Points
0
T

Tetere Enjiwa

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
217 1 0
Tunasubiria cdm watoe maamuzi magumu. Matamko yametosha.
Tena wana mifano hai, wajifunze huko tunisia, libya, misri, nk, wasitake kuendesha siasa kama za serikali za wanafunzi, wanaonewa na kukandamizwa waziwazi kabisa hawachukuia hatua kuonyesha hasira zao wanaishia kutoa matamko. Tunataka wachukue hatua na tuipime mikakakatin yao wanapochukua hatua hizi ili waturidhishe wanaweza tawala nchi, wa sije tudanganya tukaruka mkojo kuishia kukajaga mavi.
 
K

Kima mdogo

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2011
Messages
303
Likes
0
Points
0
K

Kima mdogo

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2011
303 0 0
sheria za uchaguzi zinaruhusu mtu yeyote kukamatwa iwapo atakiuka au kuvuruga kanuni za uchaguzi zilizo wekwa kwa mujibu wa sheria.mia
<br /> <br / na upelekwe kituo cha polisi cha jirani, c ukamatiwe KIMARA upelekwe KIEMBEMBUZI
 

Forum statistics

Threads 1,212,864
Members 461,819
Posts 28,457,595