Tundu Lissu Anaingizwa kwenye Walakini

Tundu Lissu Anaingizwa kwenye Walakini

Kwa aliyezoea makosa makubwa kama ufisadoi na madawa ya kulevya,ataona tuhuma dhidi ya ZZK ni ndogo!Watu wanalinganisha makosa

Acha wewe! Naona mgumu kuelewa mie nasema Zitto kabambikwa kesi wewe unaelezea ukubwa wa tuhuma
 
hizi tuhuma zimesukwa kitaalamu sijui kama dogo zitto atachomoka hapa jamani.na kamanda Lisu amewekwa hapo mahsusi kuwashughulikia.
 
hizi tuhuma zimesukwa kitaalamu sijui kama dogo zitto atachomoka hapa jamani.na kamanda Lisu amewekwa hapo mahsusi kuwashughulikia.


Chezea sheria wewe,ZZK safari hii atalijua jiji!
Yeye wakti anafanya ujuha wake alikuwa amesahau kuwa CHADEMA kina Wanasheria waliokwenda shule na wamebobea kwenye Taaluma ya Sheria?

Ni hapo Magamba watakapomshawishi akimbilie Mahakamani atakapoishia kwa kuangukia pua. Kwa sasa hakuna Mwanasheria anayeweza kumfikia TL kwa viwango vya Uanasheria. Waulizeni CCM ambavyo amewagaraza mara kadhaa na huyo ZZK analijua hilo.

Tusubiri Final itakuwaje?
 
Vyovyote vile,kama umeona hayo mashtaka ni rahisi basi msaidie MM kujibu. Na kama unaona haya-make sense; ujue ndio mtego "mbovu" utakaomnasa ndege mjanja MM.

Hawa watu wa CCM au CDM wanaomtetea Zitto anayetuhumiwa kukisaliti chama. Leo kwenye magazeti watu wa Mbeya wanataka Lowasa na Sumaye watoswe kwa kuzungumzia ubovu wa chama hadharani. Kama CCM wanaona si vyema kuongea mambo ya chama hadharani kwa nia ya kukiponda mbona watetezi hawa wanaona ni sawa Zitto na genge lake kuvuliwa nyadhifa zao? Lakini vilevile rais huwaondoa mawaziri madarakani na hiyo haiwi issue. Why not Zitto Zuberi Kabwe? There is only one reason. He is a traitor. Period! Wanaopiga keleke wanajua hawatapata taarifa za siri za CDM.
 
Kwa sababu nimeshangaa sana baada ya kusoma tuhuma 11 zinazomhusu Zitto Kabwe (charge sheet, etc) nikaona ni km vile polisi ambavyo hubambikiza kesi. Yaani nikafikiri iwapo ingekuwa ni mimi nimeandaa hayo mashtaka halafu Tundu Lissu akawa upande wa kumtetea niliyemwandalia mashtaka basi ningegaragazwa na Tundu Lissu vibaya sana. Sasa najiuliza inakuwaje Tundu Lissu anaidhalilisha fani yake ya uanasheria kwa kuandaa kitu ambacho kitamdhalilisha katika fani yake siku za usoni iwapo haya mambo yataendelea hadi kuingia kwenye mlolongo wa mahakama. Au inavyosemwa adhabu kwa akina Zitto tayari imeshapangwa ni kweli? Ukweli nimeshindwa kabisa kumwelewa huyu learned counsel! Nashindwa namna ya kukataa kukosa imani naye bwana Tundu Lissu, juzi juzi nilianza kufikiri labda kalogwa! Nalo haliji kichwani mwangu. Anyway naona kama anaanza kunikosesha imani niliyokuwa nayo kwake!


Makosa anayotuhumiwa nayo ni haya hapa eti:


Hivi MAHAKAMA inaenda kuangalia kwanini umefukuzwa au ni ulifukuzwa vipi na je katiba Ilifuatwa katika kufukuzwa kwako?
 
Hivi MAHAKAMA inaenda kuangalia kwanini umefukuzwa au ni ulifukuzwa vipi na je katiba Ilifuatwa katika kufukuzwa kwako?

naukitaka ujue huyu anaidhalilisha fani yake alivyokuja kujibu majibu ya kuhusu uhalali wa cc kikatiba kumsimamisha zitto uongozi alisema "MBONA ZITTO ALIKUWEPO KIPINDI HII CC ILIPO MVUA UANACHAMA KABOUR"

sasa najiuliza haya majibu rahisi kweli ni ya mwanasheria?? yani kikatiba haina mamlaka ila kwa kuwa ilikosea kipindi fulan basi izidi tu kukosea??

kwa mantiki hii akija mwenyekiti mpya akila fedha za chama akiulizwa atasema mbona mbowe alikula enzi zake....hebu ona jinsi walivyo hawa....


sidhani kama CHADEMA NI MBADALA WA CCM.LABDA IACHE UTUMBO HUU
 
safi sana kajamaa kimefanya makosa makubwa sana 11 anayajua , maneno kanayo ongea hayapo kwenye haya 11 eti usaliti kwenya majimbo, mara ukagusi wa vyama mara mabilioni ya uswisi hewa hakuna hata tuhuma moja uliojibu kati ya hizi 11
 
safi sana kajamaa kimefanya makosa makubwa sana 11 anayajua , maneno kanayo pongea hayapo kwenye haya 11 eti usaliti kwenya majimbo, mara ukagusi wa vyama mara mabilioni ya uswisi hewa hakuna hata tuhuma moja uliojibu kati ya hizi 11

Kumbeee!
 
Kwisha habari ya zitto, watu tunamia kuomboleza kwa madiba
 
Back
Top Bottom