Tundu Lissu ampaisha Kangi Lugola

Tundu Lissu ampaisha Kangi Lugola

pansophy

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Posts
502
Reaction score
320
Mikutano ya Tundu Lissu imeonekana kuwa na faida kwa Kangi Lugola.
express.PNG
 
Huko kumtajataja kwenu Mjue mnamsababishia Achelewe kupona ...! Bado ni mgonjwa jama ivi nyie hamuelewi..?
 
  • Thanks
Reactions: UCD
Mikutano ya Tundu Lissu imeonekana kuwa na faida kwa Kangi Lugola.View attachment 1022712
Dawa pekee ya kumnyamazisha Lissu huko Duniani aliko ili aachane na kuituhumu serikali yake, dawa hiyo aliyenayo ni serikali yenyewe kujishughulisha na suala la Lissu ikiwa ni pamoja na ;

1.Serikali kutoa ushahidi usio na shaka wa mtu halisi aliyehusika kumshambulia Lissu

2. Serikali kuieleza Dunia walikokuwa walinzi waliokuwa zamu kulinda nyumba za serikali wakati Lissu anashambuliwa.

3. Serikali kuieleza Dunia zilikokwenda CCTV camera baada ya Lissu kushambuliwa.

Kwa nini serikali ndo inapaswa kuwa na majibu haya? Kwa sababu ndo pekee ina mamlaka ya kutoa majibu hayo na si mwingine!!! Hayo ndiyo maswali pekee ambayo Lissu amekuwa akiyauliza kila kwenye chombo cha habari cha kimataifa anachoalikwa!!
 
Dawa pekee ya kumnyamazisha Lissu huko Duniani aliko ili aachane na kuituhumu serikali yake, dawa hiyo aliyenayo ni serikali yenyewe kujishughulisha na suala la Lissu ikiwa ni pamoja na ;

1.Serikali kutoa ushahidi usio na shaka wa mtu halisi aliyehusika kumshambulia Lissu

2. Serikali kuieleza Dunia walikokuwa walinzi waliokuwa zamu kulinda nyumba za serikali wakati Lissu anashambuliwa.

3. Serikali kuieleza Dunia zilikokwenda CCTV camera baada ya Lissu kushambuliwa.

Kwa nini serikali ndo inapaswa kuwa na majibu haya? Kwa sababu ndo pekee ina mamlaka ya kutoa majibu hayo na si mwingine!!! Hayo ndiyo maswali pekee ambayo Lissu amekuwa akiyauliza kila kwenye chombo cha habari cha kimataifa anachoalikwa!!
Acha hizo huyo TL aachwe aendele na perepete zako duniani mpk hamu imuishe humohumo ukweli na uongo wake utajulikana hakuna haja ya kujibizana naye.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
  • Thanks
Reactions: UCD
Back
Top Bottom