Tundu Antipass Lissu Akabidhiwa U Chief katika Jimbo Lake

ZULUECO

JF-Expert Member
Dec 18, 2014
587
250
Kichwa cha Tundu Lissu kimoja huwezi hata kulinganisha na vichwa vya ccm 100 Bungeni Ama kweli ccm ni ungonjwa mbaya no matter uko profisa au Dr ukishaingia ccm basi umepoteza sifa zote hizo na unakua fisadi na bendera kufata upepo .
Mtokwa povu tumemchoka sana
 

nankumene

JF-Expert Member
Nov 12, 2015
5,916
2,000
Kuna Gamba lilikuja na habari za uzushi hapa kwamba TL ameonekana pale JK Nyerere International Airport akikimbia nchi. Kwa bahati nzuri, uzi wake haukukaa hata robo saa ukaondolewa. Yaani Lumumba kuna utitiri wa wapuuzi hadi wanakera.
yule dada wa lumumba kwa uongo kakubuhu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom