Tundu A. Lisu kupoteza Jimbo mwaka huu 2015

Tundu A. Lisu kupoteza Jimbo mwaka huu 2015

hahaha hiyo haiwezekani ni sawasawa na kuiondoa treni kwenye reli
 
Sasa wewe unaenda kufanya utafiti wako kwenye ofisi za matawi ya ccm halafu unaleta takataka zako hapa...pumbavu!!!!
 
Silifahamu liho mkuu lakini nijuavyo Mimi huyu NJAU ana unasaba na LISSU, no ndugu yake kiukoo na KWA jina lingine wanamwita "MWANTANDU" jina halisi kabisa na La liasi la kinyaturu.

Hakuna cha kuwambie kwani hawakuzaliwa leo wako toka lowassa akiambiwa na LSSU,fisadi mkubwa leo anaenda na sura kavu eti lowassa siyo fisadi !!!!!!!!!!kwali siyasa hii ni mchezo wa aina yake pekeee
 
Angeshinda vijiji 42/43 jipange

Hapo ilikuwa kabla hajagundua kuwa Lowasa sio fisadi! Aende tena vijiji vilevile akawaambie kuwa Lowasa sio fisadi na alidanganya tu kupata kura tune atapata ngapi!
 
hivi ni mbunge wa ikungi?? mbona sioni akiwatetea wana ikungi na kuwasemea bungeni
 
Ili tundu lissu ashindwe mwambieni magufuli aonyeshe hadharani kama kweli ametahiriwa...,
 
Wema sepetu ameapa kuwa Jonathan njau akishindwa kwa mara ya pili na lissu lazima 2020 asimame yeye mwenyewe kumtoa

Teh,teh, teh, huyo wema labda akamtoe steve nyerere kwenye urais wa wapaka poda lkn sio kumtoa Lissu, hata ccm ihamie hapa na viongozi wote wa ngazi za juu na wapaka poda, wacheza uchi, Lissu hang'oki ng'o😱
 
Wadau wa JF,

Kwa muda wa siku tatu nimepiga kambi hapa katika jimbo la Mhe. Tundu A. Lissu, Wananchi wa Jimbo hili wanadai HAWATOMRUDISHA Mhe. Lissu Bungeni kwa sababu zifuatazo:

1. Wanadai toka apate Ubunge hajawahi kupeleka maendeleo yoyote Jimboni kwake
2. Toka apate Ubunge amekuwa akipiga kelele Dodoma; kelele amabazo haziwasaidii wao wa jimbo lake
3. Kali zaidi, Wanadai Lissu hana adabu kuwa alimtukana Mzee Nyerere na Karume Bungeni na kuwa wao hao wazee wanawaheshimu kuliko hata yeye Tundu Lissu
4. Wanadai amekuwa DALALI wa kutembea na FISADI ambaye yeye mwenyewe aliwaaminisha kuwa ni fisadi. Nakuwa, alivyogundua kuwa Lowassa siyo fisadi hakuwahi kurudi kwa Wananchi wake na Watanzania kwa ujumla kuwaambia kuwa Lowassa siyo fisadi. Wanahoji, kuwa, Lissu kagundua lini kuwa Lowassa siyo mwizi kama alivyowaaminisha? Je, yeye anamfahamu Lowassa kuliko wana-CCM walioamua kumkata pamoja na umaarufu wake?

Wana UKAWA, Mie nimewaletea hayo ili mjue namna ya kwenda kukomboa jimbo hilo na muwe na majibu ya hoja hizo za Wananchi.

Kwaherini kwa leo.


Pumba kabisa unazani baiskel hii, sikupi ka koku baridi
 
Kuna MKaskazini anagombea kwa tiketi ya CCM.Siunajua hawa KASKAZINI wakiwa CCM wanakuwa WAKWERE..........

hahahaha jamani kwa hiyo kuna wagombea waKASKAZINI ccm?..basi tujadilini sera tu na sio sh*t,dini wala ukabila..
 
wabunge ambao waupinzani wanatakiwa kurudi bungeni kwa manufaa ya Tanzania sio kwa manufaa ya hao wana singida pekeee.
 
Wadau wa JF,

Kwa muda wa siku tatu nimepiga kambi hapa katika jimbo la Mhe. Tundu A. Lissu, Wananchi wa Jimbo hili wanadai HAWATOMRUDISHA Mhe. Lissu Bungeni kwa sababu zifuatazo:

1. Wanadai toka apate Ubunge hajawahi kupeleka maendeleo yoyote Jimboni kwake
2. Toka apate Ubunge amekuwa akipiga kelele Dodoma; kelele amabazo haziwasaidii wao wa jimbo lake
3. Kali zaidi, Wanadai Lissu hana adabu kuwa alimtukana Mzee Nyerere na Karume Bungeni na kuwa wao hao wazee wanawaheshimu kuliko hata yeye Tundu Lissu
4. Wanadai amekuwa DALALI wa kutembea na FISADI ambaye yeye mwenyewe aliwaaminisha kuwa ni fisadi. Nakuwa, alivyogundua kuwa Lowassa siyo fisadi hakuwahi kurudi kwa Wananchi wake na Watanzania kwa ujumla kuwaambia kuwa Lowassa siyo fisadi. Wanahoji, kuwa, Lissu kagundua lini kuwa Lowassa siyo mwizi kama alivyowaaminisha? Je, yeye anamfahamu Lowassa kuliko wana-CCM walioamua kumkata pamoja na umaarufu wake?

Wana UKAWA, Mie nimewaletea hayo ili mjue namna ya kwenda kukomboa jimbo hilo na muwe na majibu ya hoja hizo za Wananchi.

Kwaherini kwa leo.

Ahaaa...kumbe wewe ndiyo wema sepetu.
 
Aiseeeeeeeeeeeeeeee. Tundu kufungwa ndani ya dakika 90?? Thubutu. Labda mlazimishe matuta maana huko ni bahati nasibu
 
Silifahamu liho mkuu lakini nijuavyo Mimi huyu NJAU ana unasaba na LISSU, no ndugu yake kiukoo na KWA jina lingine wanamwita "MWANTANDU" jina halisi kabisa na La liasi la kinyaturu.

Duh!Kapata wapijina la NJAU???Njau ni watu wa Kilimanjaro.Kumbe ndugu wawili wanagombea jimbo moja???Haya ngoja tusubiri.Maana wanandugu wanamambo yao.......
 
hahahaha jamani kwa hiyo kuna wagombea waKASKAZINI ccm?..basi tujadilini sera tu na sio sh*t,dini wala ukabila..

Kwani hujawasikia akina BULEMBO wakinadi sera za UKASKAZINI???Wamesema kwa sauti kubwa kabisa Mgombea wao na CCM hawahitaji kura za wakaskazini.Sasa sielewi huko kaskazini hakuna wagombea wa CCM???

Siyo mimi waulizwe makada.............
 
Lissu ni Mbunge wa Nchi nzima sio Singida pekee
 
Utakuwa unaishi Malawi tundulisu alisipo onekana kidogo tu wanainchi wanaandama tunamtaka mbunge wetu jamaa anapendwa wewe!
 
Back
Top Bottom