Tundu A. Lisu kupoteza Jimbo mwaka huu 2015

Tundu A. Lisu kupoteza Jimbo mwaka huu 2015

JAPUONY

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2010
Posts
383
Reaction score
186
Wadau wa JF,

Kwa muda wa siku tatu nimepiga kambi hapa katika jimbo la Mhe. Tundu A. Lissu, Wananchi wa Jimbo hili wanadai HAWATOMRUDISHA Mhe. Lissu Bungeni kwa sababu zifuatazo:

1. Wanadai toka apate Ubunge hajawahi kupeleka maendeleo yoyote Jimboni kwake
2. Toka apate Ubunge amekuwa akipiga kelele Dodoma; kelele amabazo haziwasaidii wao wa jimbo lake
3. Kali zaidi, Wanadai Lissu hana adabu kuwa alimtukana Mzee Nyerere na Karume Bungeni na kuwa wao hao wazee wanawaheshimu kuliko hata yeye Tundu Lissu
4. Wanadai amekuwa DALALI wa kutembea na FISADI ambaye yeye mwenyewe aliwaaminisha kuwa ni fisadi. Nakuwa, alivyogundua kuwa Lowassa siyo fisadi hakuwahi kurudi kwa Wananchi wake na Watanzania kwa ujumla kuwaambia kuwa Lowassa siyo fisadi. Wanahoji, kuwa, Lissu kagundua lini kuwa Lowassa siyo mwizi kama alivyowaaminisha? Je, yeye anamfahamu Lowassa kuliko wana-CCM walioamua kumkata pamoja na umaarufu wake?

Wana UKAWA, Mie nimewaletea hayo ili mjue namna ya kwenda kukomboa jimbo hilo na muwe na majibu ya hoja hizo za Wananchi.

Kwaherini kwa leo.
 
Wadau wa JF,

Kwa muda wa siku tatu nimepiga kambi hapa katika jimbo la Mhe. Tundu A. Lissu, Wananchi wa Jimbo hili wanadai HAWATOMRUDISHA Mhe. Lissu Bungeni kwa sababu zifuatazo:

1. Wanadai toka apate Ubunge hajawahi kupeleka maendeleo yoyote Jimboni kwake
2. Toka apate Ubunge amekuwa akipiga kelele Dodoma; kelele amabazo haziwasaidii wao wa jimbo lake
3. Kali zaidi, Wanadai Lissu hana adabu kuwa alimtukana Mzee Nyerere na Karume Bungeni na kuwa wao hao wazee wanawaheshimu kuliko hata yeye Tundu Lissu
4. Wanadai amekuwa DALALI wa kutembea na FISADI ambaye yeye mwenyewe aliwaaminisha kuwa ni fisadi. Nakuwa, alivyogundua kuwa Lowassa siyo fisadi hakuwahi kurudi kwa Wananchi wake na Watanzania kwa ujumla kuwaambia kuwa Lowassa siyo fisadi. Wanahoji, kuwa, Lissu kagundua lini kuwa Lowassa siyo mwizi kama alivyowaaminisha? Je, yeye anamfahamu Lowassa kuliko wana-CCM walioamua kumkata pamoja na umaarufu wake?

Wana UKAWA, Mie nimewaletea hayo ili mjue namna ya kwenda kukomboa jimbo hilo na muwe na majibu ya hoja hizo za Wananchi.

Kwaherini kwa leo.


Nadhani kwa pesa mlizozimwaga mnategemea hili kutokea,lisipotokea sijui mtarudishaje zile pesa zenu.
 
Tundu lissu hakuna namna anashinda subirini mtaamini maneno yangu havuki
 
Wadau wa JF,

Kwa muda wa siku tatu nimepiga kambi hapa katika jimbo la Mhe. Tundu A. Lissu, Wananchi wa Jimbo hili wanadai HAWATOMRUDISHA Mhe. Lissu Bungeni kwa sababu zifuatazo:

1. Wanadai toka apate Ubunge hajawahi kupeleka maendeleo yoyote Jimboni kwake
2. Toka apate Ubunge amekuwa akipiga kelele Dodoma; kelele amabazo haziwasaidii wao wa jimbo lake
3. Kali zaidi, Wanadai Lissu hana adabu kuwa alimtukana Mzee Nyerere na Karume Bungeni na kuwa wao hao wazee wanawaheshimu kuliko hata yeye Tundu Lissu
4. Wanadai amekuwa DALALI wa kutembea na FISADI ambaye yeye mwenyewe aliwaaminisha kuwa ni fisadi. Nakuwa, alivyogundua kuwa Lowassa siyo fisadi hakuwahi kurudi kwa Wananchi wake na Watanzania kwa ujumla kuwaambia kuwa Lowassa siyo fisadi. Wanahoji, kuwa, Lissu kagundua lini kuwa Lowassa siyo mwizi kama alivyowaaminisha? Je, yeye anamfahamu Lowassa kuliko wana-CCM walioamua kumkata pamoja na umaarufu wake?

Wana UKAWA, Mie nimewaletea hayo ili mjue namna ya kwenda kukomboa jimbo hilo na muwe na majibu ya hoja hizo za Wananchi.

Kwaherini kwa leo.

Hizo hoja ni zako. Wasalimie wenzio na ndoto njema.
 
Wadau wa JF,

Kwa muda wa siku tatu nimepiga kambi hapa katika jimbo la Mhe. Tundu A. Lissu, Wananchi wa Jimbo hili wanadai HAWATOMRUDISHA Mhe. Lissu Bungeni kwa sababu zifuatazo:

1. Wanadai toka apate Ubunge hajawahi kupeleka maendeleo yoyote Jimboni kwake
2. Toka apate Ubunge amekuwa akipiga kelele Dodoma; kelele amabazo haziwasaidii wao wa jimbo lake
3. Kali zaidi, Wanadai Lissu hana adabu kuwa alimtukana Mzee Nyerere na Karume Bungeni na kuwa wao hao wazee wanawaheshimu kuliko hata yeye Tundu Lissu
4. Wanadai amekuwa DALALI wa kutembea na FISADI ambaye yeye mwenyewe aliwaaminisha kuwa ni fisadi. Nakuwa, alivyogundua kuwa Lowassa siyo fisadi hakuwahi kurudi kwa Wananchi wake na Watanzania kwa ujumla kuwaambia kuwa Lowassa siyo fisadi. Wanahoji, kuwa, Lissu kagundua lini kuwa Lowassa siyo mwizi kama alivyowaaminisha? Je, yeye anamfahamu Lowassa kuliko wana-CCM walioamua kumkata pamoja na umaarufu wake?

Wana UKAWA, Mie nimewaletea hayo ili mjue namna ya kwenda kukomboa jimbo hilo na muwe na majibu ya hoja hizo za Wananchi.

Kwaherini kwa leo.


Hii Ni ndoto ya mchana kijana....

Jidanganyeni
 
Hakuna maendeleo yoyote watakayoyapata hao wana Singida kama serikali hii itakuwa chini ya CCM wasahau! hata wakimuweka JPM kuwa raisi wa jimbo lao!
 
Angeshinda vijiji 42/43 jipange

Nasikia KWA sasa CCM jimboni hump wamewatupia madiwani wote kwa kumruhusu LISSU kuzoa mitaa karibu yote! Njau kwa sasa hana mwelekeo, hajui kama atashinda inagawje nasikia nguvu nyingi ya pesa ya ccm mkoa mzima imehamia jimbo hilo huku wagombea wengine wanalalamikia CCM kuwatenga.
 
Nasikia KWA sasa CCM jimboni hump wamewatupia madiwani wote kwa kumruhusu LISSU kuzoa mitaa karibu yote! Njau kwa sasa hana mwelekeo, hajui kama atashinda inagawje nasikia nguvu nyingi ya pesa ya ccm mkoa mzima imehamia jimbo hilo huku wagombea wengine wanalalamikia CCM kuwatenga.

Hivi hili jina la NJAU naona kama la KASKAZINI!!!!!!!!Hivi mtu ukiwa CCM ukaskazini huwa unaondolewa rasmi???
 
Chakula ulichokula mchana huu kimeanza kukuletea madhara
 
Si rahisi watu kuelewa ila kweli ni huo Tundu Lisu harudi tena
 
Wadau wa JF,

Kwa muda wa siku tatu nimepiga kambi hapa katika jimbo la Mhe. Tundu A. Lissu, Wananchi wa Jimbo hili wanadai HAWATOMRUDISHA Mhe. Lissu Bungeni kwa sababu zifuatazo:

1. Wanadai toka apate Ubunge hajawahi kupeleka maendeleo yoyote Jimboni kwake
2. Toka apate Ubunge amekuwa akipiga kelele Dodoma; kelele amabazo haziwasaidii wao wa jimbo lake
3. Kali zaidi, Wanadai Lissu hana adabu kuwa alimtukana Mzee Nyerere na Karume Bungeni na kuwa wao hao wazee wanawaheshimu kuliko hata yeye Tundu Lissu
4. Wanadai amekuwa DALALI wa kutembea na FISADI ambaye yeye mwenyewe aliwaaminisha kuwa ni fisadi. Nakuwa, alivyogundua kuwa Lowassa siyo fisadi hakuwahi kurudi kwa Wananchi wake na Watanzania kwa ujumla kuwaambia kuwa Lowassa siyo fisadi. Wanahoji, kuwa, Lissu kagundua lini kuwa Lowassa siyo mwizi kama alivyowaaminisha? Je, yeye anamfahamu Lowassa kuliko wana-CCM walioamua kumkata pamoja na umaarufu wake?

Wana UKAWA, Mie nimewaletea hayo ili mjue namna ya kwenda kukomboa jimbo hilo na muwe na majibu ya hoja hizo za Wananchi.

Kwaherini kwa leo.

Hata ccm mgeenda kupiga kambi pale wote hamuwez kumtoa
 
Hivi hili jina la NJAU naona kama la KASKAZINI!!!!!!!!Hivi mtu ukiwa CCM ukaskazini huwa unaondolewa rasmi???
Silifahamu liho mkuu lakini nijuavyo Mimi huyu NJAU ana unasaba na LISSU, no ndugu yake kiukoo na KWA jina lingine wanamwita "MWANTANDU" jina halisi kabisa na La liasi la kinyaturu.
 
Back
Top Bottom