Tunawaomba TWAWEZA wafanye utafiti kwenye halmashauri zetu kama kazi zinafanyika

Koryo2

JF-Expert Member
Nov 28, 2016
1,537
2,000
Binafsi ninawamba TWAWEZA wafanye utafiti kwenye Halmashauri zetu kama Watumishi wa ujumla wanafanya kazi kwa kuwahudumia wananchi. Nashauri waangalie vigezo vifuatavyo:-

  • Muda wa kuingia na kutoka kazini.
  • Upatikanaji wa nyenzo za kufanyia kazi mfano:- stationaries,magari, mafuta nk.
  • Upatikanaji wa bajeti kama ilivyopitishwa na Bunge.Je fedha zote zinateremshwa?.
  • Asilimia ya miradi iliyotekelezwa na inayotekelezwa.
  • Upungufu/ziada ya watumishi wanaotakiwa.
  • Ajira mpya kama ipo.
  • Upandishwaji wa vyeo kwa watumishi.
  • Madai ya haki kwa watumishi kama wanalipwa.
  • Motisha kwa watumishi kama yanalipwa.
  • Ubora wa miradi inayotekelezwa kwenye Halmashauri.
  • Ubadhirifu kwenye Halmashauri zetu.
  • Ufuatiliaji wa miradi kama inafanyika mfano:- Kilimo, mifugo,maji,elimu, ujenzi nk.
  • Utawala Bora kama ipo. Kwa maana kuwa Vikao vya vijiji vinafanyika na kwa ratiba.
  • Morali ya watumishi.
  • Ulipaji wa posho ya haki.
Baada ya kufanya utafiti huo basi muishauri Serikali njia mwafaka ya kufanya.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom