Tunavuna tulichopanda, nasimama na Rais wangu

Tunavuna tulichopanda, nasimama na Rais wangu

Namna pekee Waziri anaweza kusema maneno kama mwananchi wa kawaida ni kwa kujiuzulu uwaziri.

Kama hajajiuzulu uwaziri, basi atasema kama Waziri.

Nilipoona habari za "nasema kama mwananchi wa kawaida tu" nikaona huu ni ujinga mtupu hapa.

Sasa wewe Kigwangalla kazi yako unaitaka bado. Nape Nnauye umeona alivyotendwa, unategemea tutarajie kwamba utamkosoa rais waziwazi magazetini?
 
Wezi-in-chief ambao hata yeye Magufuli alikuwa moja wa sakari wao ni Mkapa na Kikwete...je ni kweli Mkapa anaisoma namba? Je ni kweli Kikwete anaisoma namba? Je familia zao zinaisoma namba? Mbona moja wao mkewe kapewa ulaji na huyo huyo Magufuli? Okay, yawezekana wanalindwa na Katiba, je amefanya juhudi gani kuirekebisha hiyo Katiba ili wezi wetu wakuu nao waweze kuisoma namba? Utajengaje Tanzania mpya bila msingi imara wa Katiba?
Ndugu Kalulukalunde, wapinzani tulionao ambao kwa kiasi kikubwa ni CHADEMA sera yao iliyobaki ni "kosoa kosoa".

Hawana sera, hawana jipya, wivu umewashika kwamba kaka Magu anafanya kweli. Hawaelewi kwamba unaweza kuwa mpinzani kwa kuunga mkono mazuri yanayofanywa na serikali, provided yanapelekea maendeleo ya kweli ya wananchi walio wengi.

Ndo mana walianza kwa kulipa watu wapige propaganda kwenye mitandao ambazo hazing base yeyote. Sasa wanasubiri Lisu kasema nini kisha wana duplicate kwenye magroup mengine ya whatsap na mitandao mingine.
Kujenga hoja hawawezi zaidi ya matusi tu. Yaani akili zao zimeshikiliwa na kauli za viongozi, bila kuichambua wanaanza kuirudia Kama kasuku.

Wakati mwingine nikisoma comments zao nabaki nacheka kweli CHADEMA iligeuka baada ya gia angani!!
Kukosoa ndo kazi yao au ww ulitakaje? Ulitaka waseme hatutaki pia bunge live au mikutano ya hadhara au tunaunga mkomo udikteta uchwara?
 
Back
Top Bottom