Tunauza tofali za kuchoma


Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
8,331
Likes
4,102
Points
280
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
8,331 4,102 280
KWA WAKAZI WA JIJINI MWANZA WANAOHITAJI TOFARI CHOMA, TUWASILIANE ...
upload_2016-7-12_11-17-12-png.365515
 
Jephta2003

Jephta2003

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2008
Messages
4,166
Likes
2,464
Points
280
Jephta2003

Jephta2003

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2008
4,166 2,464 280
Sh ngapi kwa kila moja?
 
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
8,331
Likes
4,102
Points
280
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
8,331 4,102 280
Sh ngapi kwa kila moja?
Tshs. 250 ukinunulia site, ukitaka kusafirishiwa tunaangalia na umbali toka tofali zilipo. Kiuhakika nyumba za tofari choma ni imara na nzuri sana japo siku hizi watu wamezibukia hizi tofari za block zisizokuwa na kiwango.
 
C

chini ya muti

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2016
Messages
247
Likes
134
Points
60
C

chini ya muti

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2016
247 134 60
jamani mbona tunaharibu lugha? sijui tumtafute prof. Mulokozi awe anaedit kwanza maana hamna neno ....TOFARI....labda kama unaongelea kitu kingine
 
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
8,331
Likes
4,102
Points
280
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
8,331 4,102 280
jamani mbona tunaharibu lugha? sijui tumtafute prof. Mulokozi awe anaedit kwanza maana hamna neno ....TOFARI....labda kama unaongelea kitu kingine
kama umeelewa kinachotangazwa hakuna shida, kama hujaelewa tafadhali uliza ujibiwe, hapa sio jukwaa la kiswahili, hapa ni jukwaa la matangazo madogo madogo,

pili, sijajua kama kweli wewe ni mkamilifu kwenye hii lugha ya pwani, mi nimezaliwa bara, nimekulia bara na mpaka sasa niko bara, lugha hii nimejifunza tu kwa sababu ni lugha ya taifa.
 
C

chini ya muti

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2016
Messages
247
Likes
134
Points
60
C

chini ya muti

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2016
247 134 60
lakini unapotoa tangazo kama hilo lazima tena ukijua linasomwa na karibia dunia nzima maana JF ipo kila mahali ni lazima ujiridhishe, mbona sisi kiingereza tunajifunza lakini tunakuwa makini kabla ya kukiandika, tafadhali badilika
 
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
8,331
Likes
4,102
Points
280
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
8,331 4,102 280
lakini unapotoa tangazo kama hilo lazima tena ukijua linasomwa na karibia dunia nzima maana JF ipo kila mahali ni lazima ujiridhishe, mbona sisi kiingereza tunajifunza lakini tunakuwa makini kabla ya kukiandika, tafadhali badilika
Unataka mzigo au umekuja kufanya editing?

English iko mara mbili ... unaongelea ipi?
 
C

chini ya muti

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2016
Messages
247
Likes
134
Points
60
C

chini ya muti

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2016
247 134 60
sijajua unauza nn maana hizo ....tofari... sizijui @ Tutor B
 
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
8,331
Likes
4,102
Points
280
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
8,331 4,102 280
sijajua unauza nn maana hizo ....tofari... sizijui @ Tutor B
Picha inabeba ujumbe zaidi ya neno. Kama hukuona picha basi ... pita uende tu! Wenye nia wameishaPM kutaka maelezo zaidi ..
 
Bonny

Bonny

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
11,410
Likes
22,953
Points
280
Bonny

Bonny

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
11,410 22,953 280
duuh kwel huyu muuzaj kitaka unisafirishie hilo TOFARI mpka daslam itakua kias gan kwa moja
 
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
8,331
Likes
4,102
Points
280
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
8,331 4,102 280
duuh kwel huyu muuzaj kitaka unisafirishie hilo TOFARI mpka daslam itakua kias gan kwa moja
Soma vizuri mkuu .. KWA WAKAZI WA JIJINI MWANZA WANAOHITAJI TOFARI CHOMA, TUWASILIANE ...
 
Bonny

Bonny

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
11,410
Likes
22,953
Points
280
Bonny

Bonny

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
11,410 22,953 280
Soma vizuri mkuu .. KWA WAKAZI WA JIJINI MWANZA WANAOHITAJI TOFARI CHOMA, TUWASILIANE ...
okey asante mkuu kwa ufafanuzi HAYA WATU WA MWANZA FURSA HIYO HAPO YA KUPATA TOFARI BORA KABISA
 
R Mbuna

R Mbuna

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2015
Messages
1,712
Likes
3,039
Points
280
R Mbuna

R Mbuna

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2015
1,712 3,039 280
jamani mbona tunaharibu lugha? sijui tumtafute prof. Mulokozi awe anaedit kwanza maana hamna neno ....TOFARI....labda kama unaongelea kitu kingine
Na hapo kwenye BEI RAISI= BEI RAHISI ila usishangae sana mkuu watu wengi sana wanapata tabu ya kuandika haya maneno ya lugha yetu adhimu ya kiswahili.
 

Forum statistics

Threads 1,235,882
Members 474,808
Posts 29,239,393