Tunauza tablet za aina mbali mbali pamoja na za watoto

Tunauza tablet za aina mbali mbali pamoja na za watoto

Uhuru24

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2015
Posts
4,513
Reaction score
5,134
Kama wahitaji tablet hasa za watoto,usisite kusogea dukani kwetu,zinapatikana kuanzia gb 16 hadi 64 na kwa ukubwa (size)tofauti tofauti
IMG-20220624-WA0009.jpg
 
tupigie simu humu 0715 378899
Hii gb 16 kwa 180,000
IMG-20220624-WA0010.jpg
 
nnooo ujipatie kilicho bora
IMG-20220624-WA0003.jpg
 
Zungumzia kuhusu bidhaa zako, toa maelezo wengine hawajui umuhim wake, na wengine hawajui sifa zaje
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom