Tunauza na kutengeneza mikoba na mabegi ya ngozi

Tunauza na kutengeneza mikoba na mabegi ya ngozi

Mr worldwide

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2017
Posts
348
Reaction score
740
Tangazo Tangazo

Ninatengeneza Mikoba ya aina mbalimbali, mikoba hii inafaa kwa jinsia zote hususani jinsia ya kike, mabegi kwa waume na wanawake

Pia mabegi ya wanafunzi yanapatikana

mabegi kwa ajili ya safari yanapatikana pia

Bei ninafuu Sana, inapatikana Kwa bei ya jumla na rejareja. mikoba kama hii inapatikana kwa bei kuanzia Tsh 15000 na kuendelea

Nipo Dar es salam ( ufundi, alongside Kilwa road.)


Kwa mawasiliano.

:0766517604( WhatsApp & calls)

Nb.Mikoba ni imara sana inafaa hata kubebea vitu vizito.i

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Attachments

  • IMG-20190201-WA0009.jpg
    IMG-20190201-WA0009.jpg
    60.8 KB · Views: 120
  • IMG-20190201-WA0008.jpg
    IMG-20190201-WA0008.jpg
    26.5 KB · Views: 108
  • IMG-20190201-WA0005.jpg
    IMG-20190201-WA0005.jpg
    81.5 KB · Views: 112
Tangazo Tangazo

Ninatengeneza Mikoba ya aina mbalimbali, mikoba hii inafaa kwa jinsia zote hususani jinsia ya kike, mabegi kwa waume na wanawake

Pia mabegi ya wanafunzi yanapatikana

mabegi kwa ajili ya safari yanapatikana pia

Bei ninafuu Sana, inapatikana Kwa bei ya jumla na rejareja. mikoba kama hii inapatikana kwa bei kuanzia Tsh 15000 na kuendelea

Nipo Dar es salam ( ufundi, alongside Kilwa road.)


Kwa mawasiliano.

:0766517604( WhatsApp & calls)

Nb.Mikoba ni imara sana inafaa hata kubebea vitu vizito.i

Sent using Jamii Forums mobile app
Tangazo bila picha
 
Tangazo Tangazo

Ninatengeneza Mikoba ya aina mbalimbali, mikoba hii inafaa kwa jinsia zote hususani jinsia ya kike, mabegi kwa waume na wanawake

Pia mabegi ya wanafunzi yanapatikana

mabegi kwa ajili ya safari yanapatikana pia

Bei ninafuu Sana, inapatikana Kwa bei ya jumla na rejareja. mikoba kama hii inapatikana kwa bei kuanzia Tsh 15000 na kuendelea

Nipo Dar es salam ( ufundi, alongside Kilwa road.)


Kwa mawasiliano.

:0766517604( WhatsApp & calls)

Nb.Mikoba ni imara sana inafaa hata kubebea vitu vizito.i

Sent using Jamii Forums mobile app
picha zimegoma soon zitakuwa hapa
IMG-20190201-WA0009.jpeg
IMG-20190201-WA0005.jpeg
IMG-20190201-WA0006.jpeg
IMG-20190201-WA0003.jpeg
IMG-20190201-WA0007.jpeg
IMG-20190201-WA0008.jpeg
IMG-20190201-WA0004.jpeg
IMG-20190201-WA0001.jpeg
IMG-20190201-WA0002.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom