Prochnost
Member
- Jul 8, 2016
- 42
- 9
Nauza Maziwa fresh 1900 kwa Lita.
Delivery service ni bure ukichukua kuanzia Lita 5
Kuanzia Lita 4 kushuka chini usafiri utalipia wewe nakuletea popote pale ndani ya dar.
Napokea oda za mahotelini, migahawani, Mashuleni, cafeteria na ya mtu mmoja mmoja
Karibuni sana
0622007272, 0746007272
Sent using Jamii Forums mobile app
Delivery service ni bure ukichukua kuanzia Lita 5
Kuanzia Lita 4 kushuka chini usafiri utalipia wewe nakuletea popote pale ndani ya dar.
Napokea oda za mahotelini, migahawani, Mashuleni, cafeteria na ya mtu mmoja mmoja
Karibuni sana
0622007272, 0746007272
Sent using Jamii Forums mobile app