Tunauza mashine za kuranda na kuchana mbao

Tunauza mashine za kuranda na kuchana mbao

Nkuli

Member
Joined
Jun 18, 2014
Posts
25
Reaction score
21
Mashine za kuranda, kuchana na kutoboa mbao inchi 12 na inch 16 tunazo.

Brand new Made in China
Mota 5.5hp single/three phase ni chaguo lako

Bei inch 12 ni million 3.5 na inchi 16 ni million 4.5

Tupo mbezi mwisho barabara ya makabe
Tupigie 0626751473

Hc1b7a169646741acacf09a84eed06496k.jpg
Hd209a0afbf2d46949912f7adf3a0d20eo.jpg
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom