mmekutravella
Senior Member
- Apr 16, 2013
- 100
- 33
Kwa wale wafanyabiashara ya mapazia tunapenda kuwataarifu kuwa tunauza kwa jumla na rejareja mapazia ya kisasa kabisa toka uturuki..tunayo majora (bales) za ukubwa tofauti nyepesi na nzito..pia tunafanya delivery Tanzania nzima pamoja na East Africa..Tunapatikana Mwanza mtaa wa Lumumba opposite na Shinyanga hotel. Pia unaweza kutupigia au kututumia ujumbe wa WhatsApp @ 0658749415 au 0767350415.. Hizi ni baadhi ya sampo zetuView attachment 885816
View attachment 885822