Tunauza maeneo yetu yapo Dar es salaam


K

Kupata majaliwa

New Member
Joined
Jan 26, 2016
Messages
4
Likes
0
Points
3
K

Kupata majaliwa

New Member
Joined Jan 26, 2016
4 0 3
Wasalaam waleikhu na bwana asifie kwenu, natumaini nyote mnaendelea vizuri na shughuli za ujenzi wa Taifa letu hili.

Dhumuni la kuandika thread hii ni kupenda kuwatangazia umma kuwa nauza maeneo yangu mawili, moja lipo Mbweni - Mpiji ambalo lina ukubwa wa Square Metre 1499 sambamba kabisa na hati yake, kutoka eneo lilipo sio mbali na barabarani, huduma zote za msingi zinapatikana kama vile maji, umeme na huduma za afya - Bei yake ni Milioni 85 maongezi yapo.

Eneo lingine lipo Madale kwenye viwanja vilivyopimwa ambalo lina ukubwa wa square Metre 530, Bei yake ni milioni 30 tu. Huduma zote za msingi zinapatikana.

Hili eneo la tatu sio langu bali ni la shemeji yangu ambaye nae analiuza ni shamba lenye heka 4 lipo madale kwa kawawa, kila heka ni shilingi milioni 35 maongezi yapo, bado halijapimwa, kutoka barabara ya lami ya wazo ni nusu kilometre.

Kwa Mawasiliano zaidi unaweza ukawasiliana nasi kupitia namba hizo hapo chini

0753 450 240

0683 56 28 87

au kwa barua pepe

Email : abdchandetz@gmail.com

Wote Mnakaribishwa
 
Tougher

Tougher

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2013
Messages
245
Likes
22
Points
35
Tougher

Tougher

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2013
245 22 35
Wasalaam waleikhu na bwana asifie kwenu, natumaini nyote mnaendelea vizuri na shughuli za ujenzi wa Taifa letu hili.

Dhumuni la kuandika thread hii ni kupenda kuwatangazia umma kuwa nauza maeneo yangu mawili, moja lipo Mbweni - Mpiji ambalo lina ukubwa wa Square Metre 1499 sambamba kabisa na hati yake, kutoka eneo lilipo sio mbali na barabarani, huduma zote za msingi zinapatikana kama vile maji, umeme na huduma za afya - Bei yake ni Milioni 85 maongezi yapo.

Eneo lingine lipo Madale kwenye viwanja vilivyopimwa ambalo lina ukubwa wa square Metre 530, Bei yake ni milioni 30 tu. Huduma zote za msingi zinapatikana.

Hili eneo la tatu sio langu bali ni la shemeji yangu ambaye nae analiuza ni shamba lenye heka 4 lipo madale kwa kawawa, kila heka ni shilingi milioni 35 maongezi yapo, bado halijapimwa, kutoka barabara ya lami ya wazo ni nusu kilometre.

Kwa Mawasiliano zaidi unaweza ukawasiliana nasi kupitia namba hizo hapo chini

0753 450 240

0683 56 28 87

au kwa barua pepe

Email : abdchandetz@gmail.com

Wote Mnakaribishwa
Aaaah wapi mimi nasubiri hadi Lukuvi awanyang'anye ndio niyanunue kwa bei poa
 
K

Kokola

Senior Member
Joined
Sep 5, 2015
Messages
136
Likes
77
Points
45
K

Kokola

Senior Member
Joined Sep 5, 2015
136 77 45
Aaaah wapi mimi nasubiri hadi Lukuvi awanyang'anye ndio niyanunue kwa bei poa
We boya kweli kwanini awanyang'anye kama wanamiliki kihalali wacha upuuzi. Mkuu usisikilize hawa mtima nyongo style wana payuka payuka tu
 
K

Kupata majaliwa

New Member
Joined
Jan 26, 2016
Messages
4
Likes
0
Points
3
K

Kupata majaliwa

New Member
Joined Jan 26, 2016
4 0 3
Aaaah wapi mimi nasubiri hadi Lukuvi awanyang'anye ndio niyanunue kwa bei poa

Sio kosa lako, mtu anaweza vp kunyang'anywa eneo lake ambalo analimiliki kihalali likiwa na hati na documents zote zinazojidhihirisha wazi kuwa ni lake? Kuwa makini, mdomo uliponza kichwa
 
Wazo Langu

Wazo Langu

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
1,344
Likes
530
Points
280
Wazo Langu

Wazo Langu

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
1,344 530 280
Mtakapouziwa viwanja vya wazi ndo mtakapoijua bongo ilivyo
Mi napenda waoga kama nyie. Ndio mnaofanya angalau na sisi tusioweza kununua vya kupima tupate maeneo makubwa kwa gharama ndogo.
Nashukuru sijawahi kutapeliwa.
 
samtz1

samtz1

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2015
Messages
1,136
Likes
1,192
Points
280
samtz1

samtz1

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2015
1,136 1,192 280
Mi napenda waoga kama nyie. Ndio mnaofanya angalau na sisi tusioweza kununua vya kupima tupate maeneo makubwa kwa gharama ndogo.
Nashukuru sijawahi kutapeliwa.
Unaenda kunnua kiwanja kwa mtu mil 30 chenye sqm 530 ni akili au matope wakati kiwanja cha sqm 725 unannua kwa mil 11 kilichopimwa na serikali
 
samtz1

samtz1

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2015
Messages
1,136
Likes
1,192
Points
280
samtz1

samtz1

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2015
1,136 1,192 280
Kwa ushauri peleka tangZo kupatana,zoom paisha,kaymu lamudi
 
Wazo Langu

Wazo Langu

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
1,344
Likes
530
Points
280
Wazo Langu

Wazo Langu

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
1,344 530 280
Unaenda kunnua kiwanja kwa mtu mil 30 chenye sqm 530 ni akili au matope wakati kiwanja cha sqm 725 unannua kwa mil 11 kilichopimwa na serikali

Usibadili mada. Nimejibu kiwanja cha wazi.
Na kuhusu ukubwa wa eneo vs bei rudia kunisoma tena.
 
Zanzibar Spices

Zanzibar Spices

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2013
Messages
7,510
Likes
2,059
Points
280
Zanzibar Spices

Zanzibar Spices

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2013
7,510 2,059 280
Mi napenda waoga kama nyie. Ndio mnaofanya angalau na sisi tusioweza kununua vya kupima tupate maeneo makubwa kwa gharama ndogo.
Nashukuru sijawahi kutapeliwa.
Hongera sana kwa Ujasiri Sister,maana wewe Mwanamke ila unajiamini kuliko hata wanaume.
Unajua hii issue ya Serikali sio kwamba watu wanaonewa kama watu mnavyofikiria,haya mambo ya hati na kupima viwanja wengi tumekuja kuyajua miaka ya 2000 kuja juu,huko nyuma tulikuwa tunauziana tu kihuni.Na ndio maana hata ukimuulize aliebomolewa basi jibu lake lazima liwe nusu.
Sasa kama mtu anahati,na wanasheria kibaooo kwa miaka hii,unaogopa kumpa pesa ili a trace uhalali wa eneo na mmiliki?
Tusiwe waoga,na hii bomoabomoa ya mji ndio itafanya Dar itanuke hadi Kibaha iwe ni Dar.Waoga mnaogopa kununua hao matajiri ndiow atanunua maeneo kibaoo miaka 5 iwe bei hashikiki kabisaaa
 
A

akidai

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2015
Messages
261
Likes
34
Points
45
A

akidai

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2015
261 34 45
Jemeni kiwanja chenye hati mbweni mpiji 645sq mt 35m karibu na international school. Unahitaji? Tayari kina msingi
 
essaugervas

essaugervas

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2016
Messages
601
Likes
260
Points
60
Age
29
essaugervas

essaugervas

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2016
601 260 60
hapo kwenye namba tatu kwenye hizo heka 4,,awezi huza hizo hekali 4 kwa kukatakata yaani kupima mfn 20*20 labda akauza ml 8 hv

kaka hali ngumu sana unapoiongelea hyo ml 35,,

just ushauri tu
 
StraTon MemPhis GhaZar

StraTon MemPhis GhaZar

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2016
Messages
603
Likes
376
Points
80
StraTon MemPhis GhaZar

StraTon MemPhis GhaZar

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2016
603 376 80
Million 80.... iko kiwanya yombo.. mbagala... tegeta... kawe.... teeena bonge moja la eneo kabambe
 
Mr.Wenger

Mr.Wenger

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2014
Messages
1,386
Likes
2,104
Points
280
Age
32
Mr.Wenger

Mr.Wenger

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2014
1,386 2,104 280
Tukubali au tukatae lakini ukweli ni kuwa pesa ya Tanzania haina thamani kabisa
 

Forum statistics

Threads 1,215,364
Members 463,166
Posts 28,544,852