Tunauza kuku wa kienyeji

Tunauza kuku wa kienyeji

Joined
Nov 14, 2014
Posts
20
Reaction score
2
TEGWA Investment ni wafugaji na wauzaji wa kuku wa kienyeji,Tunauza kuku kuanzia kuku 10 na bei yetu ni Tz.10500 kwa kila kuku,
Kwa mawasiliano zaidi piga simu namba 0768292116 au 0753829505(whatsapp),Email:business.tegwa@yahoo.com au facebook page:tegwa investment.
Tupo Isamilo,Mwanza Tanzania(karibu na bio health centre au mbijiwe health centre)
*****************Nyote mnakaribishwa**********************
 
wakienyeji by 100% na siyo wale wa mabakamabaka au ya mayai yalilyokomaa/ pia ungeweka na average weigh
 
Back
Top Bottom