Tunauza kuku, usafiri kwa Dar bure

Tunauza kuku, usafiri kwa Dar bure

Cards Fantasy

Senior Member
Joined
Nov 3, 2016
Posts
192
Reaction score
111
Tunauza Kuku Wa Kula ama Kufuga kwa Bei Nafuu kama Ifuatavyo:-
1. Aina ya Kuku – #Sasso
Uzito – 2Kg+
Umri Miezi 3-4
Kabila – CHOTARA
Bei : Tsh 10,000/-

2. Aina ya Kuku – #Kuroiler
Uzito – 1.6Kg+
Umri Miezi 2-3
Kabila – CHOTARA
Bei : Tsh 8,000/-

3. Aina ya Kuku – #Kenbro
Uzito – 1.5Kg+
Umri Miezi 2-3
Kabila – CHOTARA
Bei : Tsh 8,000/-

#N.B

Kuku aliyeandaliwa kwa Kuliwa anakuwa na Uzito na mafuta mengi, ukilinganisha na kuku wa kufuga kwa ajili ya uagaji ambaye anakuwa na uzito wa wastani na mafuta kiasi. Hivyo basi ni vyema ukasema unahitaji yupi au la ukinunua wa kula na ukaamua kumfuga basi itakupasa ufanye mpango wa kumbadilishia #DIET ili atage kulingana na wakati.

PIA, Ile NIKUZIE PROJECT BADO IPO.

OFFA YA VIFARANGA VYA KUROILER WA WIKI 2 KWA 2500 TU
Hii inaitwa #Nikuzie Project maana tunaelewa changamoto kubwa katika ufugaji Ni uleaji wa vifaranga hususan kuanzia siku Moja Hadi wanamaliza wiki Mbili.

Sasa Basi, kwa Bei ya Tsh 2,500/- tu kwa kifaranga, utajipatia kifaranga Bora wa Kuroiler, mwenye chanjo na afya Njema.
PIA Utapata mwongozo wa chakula Bora chenye gharama nafuu na matokeo Bora ndani ya Muda Mfupi.
Weka oda Leo kuanzia vifaranga 30.

Pia kama wahitaji Vifaranga vya :-
Siku Moja 1,300
Week Moja 2,000
Week Mbili 2,500
Week Tatu 3,000
Mwezi Moja 4,000
Kuku wa Miezi miwili 8000
Kuku Miezi 3 na nusu 10,000/-
Mayai Tray🥚 13000
Usafiri wa bure (Free Delivery) Kuanzia Vifaranga 100 au Trays 10 au Kuku 5 Popote ndani ya Dar Es Salaam.
Bila kusahau, Ukinunua Majike 10 unapata na Jogoo 1 wa Nyongeza bure na usafiri bure ndani ya DSM.

TUPO TANDIKA MAGOROFANI DAR ES SALAAM.
Na tunasafirisha na Mikoani kwa uhakika na uaminifu mkubwa.
Call/Text/WhatsApp 0784 645 900, 0752 981 380.
Brothers Farm.
Tandika & Kigamboni.
B. Today.jpg

2WEEKS KUROILER.jpg
 
Tunauza Kuku Wa Kula ama Kufuga kwa Bei Nafuu kama Ifuatavyo:-
1. Aina ya Kuku – #Sasso
Uzito – 2Kg+
Umri Miezi 3-4
Kabila – CHOTARA
Bei : Tsh 10,000/-

2. Aina ya Kuku – #Kuroiler
Uzito – 1.6Kg+
Umri Miezi 2-3
Kabila – CHOTARA
Bei : Tsh 8,000/-

3. Aina ya Kuku – #Kenbro
Uzito – 1.5Kg+
Umri Miezi 2-3
Kabila – CHOTARA
Bei : Tsh 8,000/-

#N.B

Kuku aliyeandaliwa kwa Kuliwa anakuwa na Uzito na mafuta mengi, ukilinganisha na kuku wa kufuga kwa ajili ya uagaji ambaye anakuwa na uzito wa wastani na mafuta kiasi. Hivyo basi ni vyema ukasema unahitaji yupi au la ukinunua wa kula na ukaamua kumfuga basi itakupasa ufanye mpango wa kumbadilishia #DIET ili atage kulingana na wakati.

PIA, Ile NIKUZIE PROJECT BADO IPO.

OFFA YA VIFARANGA VYA KUROILER WA WIKI 2 KWA 2500 TU
Hii inaitwa #Nikuzie Project maana tunaelewa changamoto kubwa katika ufugaji Ni uleaji wa vifaranga hususan kuanzia siku Moja Hadi wanamaliza wiki Mbili.

Sasa Basi, kwa Bei ya Tsh 2,500/- tu kwa kifaranga, utajipatia kifaranga Bora wa Kuroiler, mwenye chanjo na afya Njema.
PIA Utapata mwongozo wa chakula Bora chenye gharama nafuu na matokeo Bora ndani ya Muda Mfupi.
Weka oda Leo kuanzia vifaranga 30.

Pia kama wahitaji Vifaranga vya :-
Siku Moja 1,300
Week Moja 2,000
Week Mbili 2,500
Week Tatu 3,000
Mwezi Moja 4,000
Kuku wa Miezi miwili 8000
Kuku Miezi 3 na nusu 10,000/-
Mayai Tray[emoji1639] 13000
Usafiri wa bure (Free Delivery) Kuanzia Vifaranga 100 au Trays 10 au Kuku 5 Popote ndani ya Dar Es Salaam.
Bila kusahau, Ukinunua Majike 10 unapata na Jogoo 1 wa Nyongeza bure na usafiri bure ndani ya DSM.

TUPO TANDIKA MAGOROFANI DAR ES SALAAM.
Na tunasafirisha na Mikoani kwa uhakika na uaminifu mkubwa.
Call/Text/WhatsApp 0784 645 900, 0752 981 380.
Brothers Farm.
Tandika & Kigamboni.
View attachment 1112011
View attachment 1112014
Mku haya Mayai ni ya kienyeji sio
 
*OFFA OFFA OFFA. #TUNAUZA KUKU KUANZIA TSH ELFU 8, UNAPATA #NYONGEZA NA #USAFIRI BURE NDANI YA DSM.*

Tunauza Kuku Wa Kula ama Kufuga kwa Bei Nafuu kama Ifuatavyo:-
1. Aina ya Kuku – *Sasso*
Uzito – 2Kg+
Umri Miezi 3-4
Kabila – CHOTARA
Bei : Tsh 10,000/-

2. Aina ya Kuku – *Kuroiler*
Uzito – 1.6Kg+
Umri Miezi 2-3
Kabila – CHOTARA
Bei : Tsh 8,000/-

3. Aina ya Kuku – *Kenbro*
Uzito – 1.5Kg+
Umri Miezi 2-3
Kabila – CHOTARA
Bei : Tsh 8,000/-

#N.B
Kuku aliyeandaliwa kwa Kuliwa anakuwa na Uzito na mafuta mengi, ukilinganisha na kuku wa kufuga kwa ajili ya uagaji ambaye anakuwa na uzito wa wastani na mafuta kiasi. Hivyo basi ni vyema ukasema unahitaji yupi au la ukinunua wa kula na ukaamua kumfuga basi itakupasa ufanye mpango wa kumbadilishia #DIET ili atage kulingana na wakati.

PIA, Ile NIKUZIE PROJECT BADO IPO.

OFFA YA VIFARANGA VYA KUROILER WA WIKI 2 KWA 2500 TU
Hii inaitwa #Nikuzie Project maana tunaelewa changamoto kubwa katika ufugaji Ni uleaji wa vifaranga hususan kuanzia siku Moja Hadi wanamaliza wiki Mbili.

Sasa Basi, kwa Bei ya Tsh 2,500/- tu kwa kifaranga, utajipatia kifaranga Bora wa Kuroiler, mwenye chanjo na afya Njema.
PIA Utapata mwongozo wa chakula Bora chenye gharama nafuu na matokeo Bora ndani ya Muda Mfupi.
Weka oda Leo kuanzia vifaranga 30.

Pia kama wahitaji Vifaranga vya :-
Siku Moja 1,300
Week Moja 2,000
Week Mbili 2,500
Week Tatu 3,000
Mwezi Moja 4,000
Kuku wa Miezi miwili 8000
Kuku Miezi 3 na nusu 10,000/-
Mayai Tray🥚 13000
Usafiri wa bure (Free Delivery) Kuanzia Vifaranga 100 au Trays 10 au Kuku 5 Popote ndani ya Dar Es Salaam.
Bila kusahau, Ukinunua Majike 10 unapata na Jogoo 1 wa Nyongeza bure na usafiri bure ndani ya DSM.

TUPO TANDIKA MAGOROFANI DAR ES SALAAM.
Na tunasafirisha na Mikoani kwa uhakika na uaminifu mkubwa.
Call/Text/WhatsApp 0784 645 900, 0752 981 380.
Brothers Farm.
Tandika & Kigamboni.
Mku haya Mayai ni ya kienyeji sio
Chotara, sio Kienyeji pure japo yana mbegu na kutotolesheka.
 
Mku kama nikinunua mitetea watano jogoo utaniuzia bei gani?
*OFFA OFFA OFFA. #TUNAUZA KUKU KUANZIA TSH ELFU 8, UNAPATA #NYONGEZA NA #USAFIRI BURE NDANI YA DSM.*

Tunauza Kuku Wa Kula ama Kufuga kwa Bei Nafuu kama Ifuatavyo:-
1. Aina ya Kuku – *Sasso*
Uzito – 2Kg+
Umri Miezi 3-4
Kabila – CHOTARA
Bei : Tsh 10,000/-

2. Aina ya Kuku – *Kuroiler*
Uzito – 1.6Kg+
Umri Miezi 2-3
Kabila – CHOTARA
Bei : Tsh 8,000/-

3. Aina ya Kuku – *Kenbro*
Uzito – 1.5Kg+
Umri Miezi 2-3
Kabila – CHOTARA
Bei : Tsh 8,000/-

#N.B
Kuku aliyeandaliwa kwa Kuliwa anakuwa na Uzito na mafuta mengi, ukilinganisha na kuku wa kufuga kwa ajili ya uagaji ambaye anakuwa na uzito wa wastani na mafuta kiasi. Hivyo basi ni vyema ukasema unahitaji yupi au la ukinunua wa kula na ukaamua kumfuga basi itakupasa ufanye mpango wa kumbadilishia #DIET ili atage kulingana na wakati.

PIA, Ile NIKUZIE PROJECT BADO IPO.

OFFA YA VIFARANGA VYA KUROILER WA WIKI 2 KWA 2500 TU
Hii inaitwa #Nikuzie Project maana tunaelewa changamoto kubwa katika ufugaji Ni uleaji wa vifaranga hususan kuanzia siku Moja Hadi wanamaliza wiki Mbili.

Sasa Basi, kwa Bei ya Tsh 2,500/- tu kwa kifaranga, utajipatia kifaranga Bora wa Kuroiler, mwenye chanjo na afya Njema.
PIA Utapata mwongozo wa chakula Bora chenye gharama nafuu na matokeo Bora ndani ya Muda Mfupi.
Weka oda Leo kuanzia vifaranga 30.

Pia kama wahitaji Vifaranga vya :-
Siku Moja 1,300
Week Moja 2,000
Week Mbili 2,500
Week Tatu 3,000
Mwezi Moja 4,000
Kuku wa Miezi miwili 8000
Kuku Miezi 3 na nusu 10,000/-
Mayai Tray[emoji1639] 13000
Usafiri wa bure (Free Delivery) Kuanzia Vifaranga 100 au Trays 10 au Kuku 5 Popote ndani ya Dar Es Salaam.
Bila kusahau, Ukinunua Majike 10 unapata na Jogoo 1 wa Nyongeza bure na usafiri bure ndani ya DSM.

TUPO TANDIKA MAGOROFANI DAR ES SALAAM.
Na tunasafirisha na Mikoani kwa uhakika na uaminifu mkubwa.
Call/Text/WhatsApp 0784 645 900, 0752 981 380.
Brothers Farm.
Tandika & Kigamboni.

Chotara, sio Kienyeji pure japo yana mbegu na kutotolesheka.
 
Tunauza Kuku Wa Kula ama Kufuga kwa Bei Nafuu kama Ifuatavyo:-
1. Aina ya Kuku – #Sasso
Uzito – 2Kg+
Umri Miezi 3-4
Kabila – CHOTARA
Bei : Tsh 10,000/-

2. Aina ya Kuku – #Kuroiler
Uzito – 1.6Kg+
Umri Miezi 2-3
Kabila – CHOTARA
Bei : Tsh 8,000/-

3. Aina ya Kuku – #Kenbro
Uzito – 1.5Kg+
Umri Miezi 2-3
Kabila – CHOTARA
Bei : Tsh 8,000/-

#N.B

Kuku aliyeandaliwa kwa Kuliwa anakuwa na Uzito na mafuta mengi, ukilinganisha na kuku wa kufuga kwa ajili ya uagaji ambaye anakuwa na uzito wa wastani na mafuta kiasi. Hivyo basi ni vyema ukasema unahitaji yupi au la ukinunua wa kula na ukaamua kumfuga basi itakupasa ufanye mpango wa kumbadilishia #DIET ili atage kulingana na wakati.

PIA, Ile NIKUZIE PROJECT BADO IPO.

OFFA YA VIFARANGA VYA KUROILER WA WIKI 2 KWA 2500 TU
Hii inaitwa #Nikuzie Project maana tunaelewa changamoto kubwa katika ufugaji Ni uleaji wa vifaranga hususan kuanzia siku Moja Hadi wanamaliza wiki Mbili.

Sasa Basi, kwa Bei ya Tsh 2,500/- tu kwa kifaranga, utajipatia kifaranga Bora wa Kuroiler, mwenye chanjo na afya Njema.
PIA Utapata mwongozo wa chakula Bora chenye gharama nafuu na matokeo Bora ndani ya Muda Mfupi.
Weka oda Leo kuanzia vifaranga 30.

Pia kama wahitaji Vifaranga vya :-
Siku Moja 1,300
Week Moja 2,000
Week Mbili 2,500
Week Tatu 3,000
Mwezi Moja 4,000
Kuku wa Miezi miwili 8000
Kuku Miezi 3 na nusu 10,000/-
Mayai Tray[emoji1639] 13000
Usafiri wa bure (Free Delivery) Kuanzia Vifaranga 100 au Trays 10 au Kuku 5 Popote ndani ya Dar Es Salaam.
Bila kusahau, Ukinunua Majike 10 unapata na Jogoo 1 wa Nyongeza bure na usafiri bure ndani ya DSM.

TUPO TANDIKA MAGOROFANI DAR ES SALAAM.
Na tunasafirisha na Mikoani kwa uhakika na uaminifu mkubwa.
Call/Text/WhatsApp 0784 645 900, 0752 981 380.
Brothers Farm.
Tandika & Kigamboni.
View attachment 1112011
View attachment 1112014
kuku mmoja unaweza kuniletea mbezi mwisho?
 
Nimependa huduma yenu pia project mnayofanya ni nzur na nimeipenda naomba kufanya kaz kwenye company yenu kwani mm nimzoevu wa kuku lakini pia nimesomea,.0658364478.Nipo Mtongani
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom