dancher
JF-Expert Member
- Jul 11, 2015
- 205
- 243
Asali ni moja ya chakula chenye kazi kubwa mwilini hutumika pia kama dawa kwa kutibu magonjwa mbali mbali mwilini hivo inakupasa kujenga mazoea ya kuitumia kila siku kwa kuanzia Kama kifungua kinywa mfano ukiichanganya na mdalasini husaidia kuondoa harufu mbaya mwilini lakini pia husaidia kutibu magonjwa Kama vidonda vya tumbo maradhi ya moyo na pia husaidia kuondoa chunusi.
Fanya maamuzi leo kwa kuamua kutumia asali Bora kwa wale watakao hitaji kwa Bei ya ofa jipatie kwa Bei ya tsh 8000/= kwa chupa moja ya ml 500
Kwa mahitaji zaidi pia simu namba 0762111630/0713361285 tunapatikana maeneo ya keko Dar es salaam lakini tuna tawi letu Tunduma eneo la Unyamwanga ambapo hutoa na mafunzo ya ufugaji wa nyuki na kuuza vifaa vya kisasa vya ufugaji
Simu no: 0762111630 aksante
Sent using Jamii Forums mobile app
Fanya maamuzi leo kwa kuamua kutumia asali Bora kwa wale watakao hitaji kwa Bei ya ofa jipatie kwa Bei ya tsh 8000/= kwa chupa moja ya ml 500
Kwa mahitaji zaidi pia simu namba 0762111630/0713361285 tunapatikana maeneo ya keko Dar es salaam lakini tuna tawi letu Tunduma eneo la Unyamwanga ambapo hutoa na mafunzo ya ufugaji wa nyuki na kuuza vifaa vya kisasa vya ufugaji
Simu no: 0762111630 aksante
Sent using Jamii Forums mobile app