pochewoche
New Member
- Oct 18, 2018
- 4
- 4
MKOPO WA VIWANJA NA MASHAMBA USIO NA RIBA WALA DHAMANA.
[emoji419]GOBA
Mradi upo GOBA Njia nne. Una viwanja 10
[emoji419] MADALE
Mradi upo Madale mvumoni, uwanja wa mpira, karibu na shule ya Atlas
[emoji625]MUONGOZO MALIMBIKA
17km kutoka ferry, karibu na magorofa ya utumishi, karibu na mradi wa NHC.
[emoji419]-MUONGOZO DEGE
Karibu na Dar zoo, njia ya kuelekea Avic town
[emoji625]MIKWAMBE
Mita 200 kutoka barabara ya toangoma, 15km kutoka ferry, huduma za kijamii zipo.
[emoji419]KISARAWE II
Karibu na Dar zoo, RC makonda show room, nyati cement. 15km kutoka ferry.
MADSON PROPERTY LIMITED
Tuko mwenge tower floor ya 5, opposite na mlimani city. wasiliana nasi kwa namba 0764341376/0782500271
Instagram😡sy_madson_property
[emoji419]GOBA
Mradi upo GOBA Njia nne. Una viwanja 10
[emoji419] MADALE
Mradi upo Madale mvumoni, uwanja wa mpira, karibu na shule ya Atlas
[emoji625]MUONGOZO MALIMBIKA
17km kutoka ferry, karibu na magorofa ya utumishi, karibu na mradi wa NHC.
[emoji419]-MUONGOZO DEGE
Karibu na Dar zoo, njia ya kuelekea Avic town
[emoji625]MIKWAMBE
Mita 200 kutoka barabara ya toangoma, 15km kutoka ferry, huduma za kijamii zipo.
[emoji419]KISARAWE II
Karibu na Dar zoo, RC makonda show room, nyati cement. 15km kutoka ferry.
MADSON PROPERTY LIMITED
Tuko mwenge tower floor ya 5, opposite na mlimani city. wasiliana nasi kwa namba 0764341376/0782500271
Instagram😡sy_madson_property