Tunatoa huduma sahihi ya ulinzi kwako na kwa mali zako

nsemwae

Senior Member
Jul 28, 2015
174
225
Kampuni ya G-soft security systems inatoa ombi kwa watanzania wote wanaotaka kufungiwa mitambo ya ulinzi katika maeneo yao muhimu kama
1. Nyumbani
2.Viwandani
3. Hotelini
4. Madukani
5. Hospitalini
na maeneo yoyote ambayo yanahitaji mifumo ya kiulinzi na usalama kuwa
Tunaomba TENDA za kufunga mifumo ya kiulinzi na usalama kama
CCTV CAMERA
ELECTRIC FENCE
EMERGENCE ALARMS
DOOR AND WINDOW ACCESS CONTROL
FIRE ALARMS
INTERCOM (VIDEO DOOR)
SLIDING GATE MOTORS Kwa ajili ya kufungua mageti kwa kutumia remote control

Tunakuhakikishia kuwa kazi zetu ni za ufanisi wa hali ya juu na kwa viwango. NA ENDAPO UTATUPA TENDA YA ELECTREI FENCE (FENSI YA UMEME) KATIKA ENEO LAKO TUTAKUFUNGIA EMERGENCE ALARM BUREEEEE....
kwa mawasiliano piga simu no.
0712085180 AU 0752367766 AU 0767144091 AU 0712116995
Asante
 

mangatara

JF-Expert Member
Jul 6, 2012
14,553
2,000
Kampuni ya G-soft security systems inatoa ombi kwa watanzania wote wanaotaka kufungiwa mitambo ya ulinzi katika maeneo yao muhimu kama
1. Nyumbani
2.Viwandani
3. Hotelini
4. Madukani
5. Hospitalini
na maeneo yoyote ambayo yanahitaji mifumo ya kiulinzi na usalama kuwa
Tunaomba TENDA za kufunga mifumo ya kiulinzi na usalama kama
CCTV CAMERA
ELECTRIC FENCE
EMERGENCE ALARMS
DOOR AND WINDOW ACCESS CONTROL
FIRE ALARMS
INTERCOM (VIDEO DOOR)
SLIDING GATE MOTORS Kwa ajili ya kufungua mageti kwa kutumia remote control

Tunakuhakikishia kuwa kazi zetu ni za ufanisi wa hali ya juu na kwa viwango. NA ENDAPO UTATUPA TENDA YA ELECTREI FENCE (FENSI YA UMEME) KATIKA ENEO LAKO TUTAKUFUNGIA EMERGENCE ALARM BUREEEEE....
kwa mawasiliano piga simu no.
0712085180 AU 075267766 AU 0767144091 AU 0712116995
Asante

Mkuu;
Kwenye vitu vya maana ka hivi muwage mki edit kabla huja tuma. Imeanza kuonesha kuwa hata ukija niwekea waweza sahau kuweka switch ya off kwa bahati mbaya. Angalia upya hiyo namba ya pili tu hapo
 

nsemwae

Senior Member
Jul 28, 2015
174
225
Mkuu;
Kwenye vitu vya maana ka hivi muwage mki edit kabla huja tuma. Imeanza kuonesha kuwa hata ukija niwekea waweza sahau kuweka switch ya off kwa bahati mbaya. Angalia upya hiyo namba ya pili tu hapo
ASANTE KWA CHANGAMOTO NIMESHABADILI
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom