Tunapokea order ya vyakula vya ofisini au sherehe ndogo.

Tunapokea order ya vyakula vya ofisini au sherehe ndogo.

Dream Food

Member
Joined
Aug 13, 2018
Posts
7
Reaction score
7
Habari zenu! Tunaitwa Dream Food, ni wapikaji na wasambazaji wadogo wa vyakula vya ofisini au sherehe ndogo. Tunapika vyakula aina nyingi, bora kabisa na bei zetu ni nafuu sana kama za migahawa ya kawaida. Tunafunga kwenye Takeaway na kukuletea hadi ulipo, wote mnakaribishwa.
 
Habari zenu! Tunaitwa Dream Food, ni wapikaji na wasambazaji wadogo wa vyakula vya ofisini au sherehe ndogo. Tunapika vyakula aina nyingi, bora kabisa na bei zetu ni nafuu sana kama za migahawa ya kawaida. Tunafunga kwenye Takeaway na kukuletea hadi ulipo, wote mnakaribishwa.
Picha tafadhali, ili tuje tukijua tunakutana na mihogo na maghimbi ya namna gani
 
Habari zenu! Tunaitwa Dream Food, ni wapikaji na wasambazaji wadogo wa vyakula vya ofisini au sherehe ndogo. Tunapika vyakula aina nyingi, bora kabisa na bei zetu ni nafuu sana kama za migahawa ya kawaida. Tunafunga kwenye Takeaway na kukuletea hadi ulipo, wote mnakaribishwa.
Ofisi yetu ipo Nanjilinji ina wafanyakazi 13, vip mnaweza kutuletea lunch kwa siku 6 yaani j3 mpaka j1?
Unatoa tangazo hausemi mnapatikana wapi na hamtoi mawasiliano kama vile mnauza sumu?
 
Picha tafadhali, ili tuje tukijua tunakutana na mihogo na maghimbi ya namna gani
Hizo
Aluminium-Foil-Food-Container-in-Dubai.jpg_640x640.jpg
chinese-takeaway-149142923.jpg
 
Ofisi yetu ipo Nanjilinji ina wafanyakazi 13, vip mnaweza kutuletea lunch kwa siku 6 yaani j3 mpaka j1?
Unatoa tangazo hausemi mnapatikana wapi na hamtoi mawasiliano kama vile mnauza sumu?
Hehehe marketing ni kozi za miaka 3 mkuu na watu wanalipa ada kubwa tu!
 
Hehehe marketing ni kozi za miaka 3 mkuu na watu wanalipa ada kubwa tu!
Watu wapo makin zaid kudiscuss makosa badala wamrekebishe tu mlengwa na kuendelea na mada husika.. Hatari sana aisee [emoji1] [emoji1]
 
Tunapatikana Dar es salaam, Tanzania wilaya ya Kinondoni mtaa wa Sinza nyuma ya kituo cha Palestina. Kwa maelezo zaidi njoo PM tafadhali.
Hongereni Kwa ubunifu..
Hizo foil aluminum containers zinapatikana wapi na bei yake ikoje?
 
Back
Top Bottom