Tunamkumbuka Dr. Slaa


mchango wake unaonekana!!!
 
Alikuja kwa walio wake wakamkataa,au waliladhimishwa kumkataa.yaani huku mby 2na ham na rais we2 mpaka bac!
 
E mungu ibariki Tanzania. Mambo yalivyo, afadhali mtu usiangaike kuyajua kwani ni wizi mtupu. The country is moving as if we don't have head of state?
 
hakuna hata anayemkumbuka slaa labda wewe tu na wenzio ambao mmepinda lakini watu wote wenye akili zao zilizotulia wala hata hawamkumbuki. Lako hilo unalo babuuuu

bora useme ukweli...wenye akili zilizotulia,a.k.a bongo lala au akili mgando au vilaza ndo hawana hata uwezo wa kufikiri,akili zimetulia wala hazifanyi kazi ndo mana hawawezi kukumbuka maneno ya dr wa ukweli,dr.slaa.
 
:hand: Kwakweli Dr.Slaa tutamkumbuka haswaaaaa. na sifikirii kama bado kuna mtanzania ambaye ajaona nia na sababu ya kwanini vijana wenye uelewa na mambo ya nyakati walitaka Dr. Slaa aongoze nchi. Kwa hali ya sasa hivi hata miezi mitatu haijaisha tumekua na kilio cha kufa na kusaga meno. kila kona maisha yamekua magumu, si kwa wafanyabiashara na wala si kwa wafanyakazi wa serikali kote hali ni mbaya. Walai 2015 tusifanye mchezo kama ilivyofanyika Novemba 31/2010. Tanzania ni nchi yenye utajiri wa hali ya juu ni ahibu kuona wananchi wanateseka kiasi hiki, leo hii nimesikia kupitia kwenye redio kwamba wazungu wamepata Tanzanite yenye uzito takribani kili mbili na nusu, wazungu wanaenda kufaidika Watanzania tunabaki kwenye giza.
Duh!! HAKIKA TUTAMKUMBUKA Dr.Slaa.
 
Wahenga wanasema ukimkimbiza kichaha watu watakuona kichaha....

Ikulu inasema Dr Slaa hana ubusara amechanganyikiwa
UVCCM inasema Dr Slaa hana ubusara amechanganyikiwa
Tendwa--Msajili naye inasema Dr Slaa hana ubusara amechanganyikiwa
TISS inasema Dr Slaa hana ubusara amechanganyikiwa

Hivi hao wote wanakimiza mtu wanayemjua ni kichaha..... wanataka sisi tuwaeleweje?

Na je wale watu 2milion waliompa kura?
Na hao wanaokuja kwenye mikutano yao vipi?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…