Tunamkosa baregu-uaandaaji wa katiba umemwondoa kabisa?

Tunamkosa baregu-uaandaaji wa katiba umemwondoa kabisa?

the blower

Member
Joined
Sep 18, 2012
Posts
26
Reaction score
7
Heshima GTs
Moja ya character muhimu katika siasa za ukombozi wa awamu ya pili (against black colonialist) na ambaye nilimpa heshima kubwa sana ni Prof. Baregu.

Hivi karibuni baada ya kuteuliwa kuwa mmoja wa wajumbe wa kutekeleza mchakato wa kutupatia katiba mpya amepotea kabisa katika harakati.

Wasi wasi wangu ni je kazi yake mpya inambana sana au anazuiliwa kisheria? Na labda ameondoka kabisa kwenye siasa za ukombozi kama alivyoondoka kamanda Deo Kisandu???
 
Majukumu ya kuandaa katiba na kukusanya maoni ni mazito sana na yanahitaji utulivu wa hali ya juu sana...Mchakato wa kupata katiba nzuri ni harakati nzito kuliko harakati zozote za kisiasa...nafikiri hajaacha harakati...ila ni majukumu tu yamembana....
 
Majukumu ya kuandaa katiba na kukusanya maoni ni mazito sana na yanahitaji utulivu wa hali ya juu sana...Mchakato wa kupata katiba nzuri ni harakati nzito kuliko harakati zozote za kisiasa...nafikiri hajaacha harakati...ila ni majukumu tu yamembana....

Kazi ayanyayo Pro ni muhimu sana kwa ajili ya ukombozi wa Mtanzania, tunaamhitaji mtu kama yeye kwenye timu hii ya kuandaa katiba. Let him concentrate!
 
Majukumu ya kuandaa katiba na kukusanya maoni ni mazito sana na yanahitaji utulivu wa hali ya juu sana...Mchakato wa kupata katiba nzuri ni harakati nzito kuliko harakati zozote za kisiasa...nafikiri hajaacha harakati...ila ni majukumu tu yamembana....

Ahakikishe maoni ya watu yanafanyiwa kazi siyo ya CCM maana Jaji Warioba??????zimwi likujualo halikuli likakwisha!
 
Ahakikishe maoni ya watu yanafanyiwa kazi siyo ya CCM maana Jaji Warioba??????zimwi likujualo halikuli likakwisha!
Mkuu ishu ya kukusanya maoni na kuandaa katiba ni vitu viwili tofauti...wanaweza kupeleka maoni mazuri ya wananchi lakini WAKUBWA wakachakachua na kuya ignore ... Ndio maana CHADEMA walikua wanalilia sana BUNGE LA KATIBA...
 
Hapo alipopotelea ndipo tulipopahitaji kwa muda mrefu na ndio chimbuko la mabadiliko tunayoyataka kwa hyo yuko front line.
 
Back
Top Bottom