Tunakurahisishia kufanya malipo kwa Supplier wako China

Tunakurahisishia kufanya malipo kwa Supplier wako China

Kwetusongea

Senior Member
Joined
Nov 30, 2014
Posts
120
Reaction score
45
Usihangaike na malipo ya supplier wako nchini China! Tupo kukurahisishia kufanya malipo kwa urahisi, haraka na kwa utaratibu unaoeleweka.

  • Malipo ya supplier China kwa urahisi
  • Huduma ya kuaminika na yenye weledi
  • Mawasiliano ya wazi katika kila hatua
  • Tunakusaidia kufanya biashara bila usumbufu usio wa lazima.

Biashara yako ni muhimu kwetu!

Jenga mahusiano mazuri na supplier wako kwa kufanya malipo kwa wakati na kwa utaratibu sahihi.

Wasiliana nasi leo

0784 427 363
0718 096 900

Huduma bora, mawasiliano mazuri na amani ya moyo katika biashara yako!
 
Usihangaike na malipo ya supplier wako nchini China! Tupo kukurahisishia kufanya malipo kwa urahisi, haraka na kwa utaratibu unaoeleweka.

  • Malipo ya supplier China kwa urahisi
  • Huduma ya kuaminika na yenye weledi
  • Mawasiliano ya wazi katika kila hatua
  • Tunakusaidia kufanya biashara bila usumbufu usio wa lazima.

Biashara yako ni muhimu kwetu!

Jenga mahusiano mazuri na supplier wako kwa kufanya malipo kwa wakati na kwa utaratibu sahihi.

Wasiliana nasi leo

0784 427 363
0718 096 900

Huduma bora, mawasiliano mazuri na amani ya moyo katika biashara yako!
Ukijichanganya tu utaingia kwenye mfumo.
Lindeni pesa zenu
 
Tueleze vizuri unatulipiaje unalipa ya kwako mzigo ukifika nakulipa au nakupa changu unapia , kama ni kukupa hela yangu ulipie kwa nini nikupe wewe ulipie na sio mimi?

Wewe unaufahamu gani kuhusu China na viwanda ama makampuni makubwa? Utajuaje kuwa kampuni hii ni halali na hili sio halali?

Jibu maswali haya acha kurahisisha kazi bila mpangilio fedha ni ngumu sana
 
Tueleze vizuri unatulipiaje unalipa ya kwako mzigo ukifika nakulipa au nakupa changu unapia , kama ni kukupa hela yangu ulipie kwa nini nikupe wewe ulipie na sio mimi?

Wewe unaufahamu gani kuhusu China na viwanda ama makampuni makubwa? Utajuaje kuwa kampuni hii ni halali na hili sio halali?

Jibu maswali haya acha kurahisisha kazi bila mpangilio fedha ni ngumu sana
Exactly! Isiwe anataleta janjajanja!
 
Back
Top Bottom