Tunajenga: Mabwawa, Mabanda ya kisasa ya kuku na nguruwe

Tunajenga: Mabwawa, Mabanda ya kisasa ya kuku na nguruwe

Joined
Oct 26, 2016
Posts
24
Reaction score
14
xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx
 
Habri gani wakuu?<br />Tunapenda kuwajulisha kuwa tunafanya shughuli zilizoainishwa kwenye kichwa cha habari,yaani ujenzi wa mabwawa ya samaki,nyumba za kuishi na mabanda ya kisasa ya kuku,nguruwe na structures zote za matumizi ya kawaida ya kibinadamu kwa gharama nafuu sana.<br />Karibuni sana tuwahudumie. Pia tunatoa ushauri juu ya finishing ya majengo, mabwawa, mabanda, vifaa vya ufugaji wa mifugo, utengenezaji wa vyakula vya: samaki, nguruwe, na kuku, na mambo mengine mengi yanayohusiana na hayo yote.<br />Tupigieni kwa namba hii: 0746060789 tuwahudumie.<br />Karibuni sana.
mkuu salaam,mimi nina hekari kama mbili hivi maeneo ya mkuranga Eneo linaitwa Bupu,eneo lipo ktk bonde kipindi cha mvua vimaji hutuwama kidogo lakini sio mengi sana kwani hayadumu miezi mitatu baada ya mvua hukauka,nina plan ya kufuga samaki,mbuzi ,kuku na kilimo kidogo japo najua eneo ni dogo lkn ngoja nianze na hili kwanza,je nitahutaji kuwa na k shilingi ngapi hivi? ,
NOTE:BWAWA LA SAMAKI LIWEZE KUHIFADHI SAMAKI 2000 HIVI AU HADI ELFU TATU,KUKU KAMA MIA HIVI WA KIENYEJI,MBUZI KM KUMI HIVI WA KUANZIA,NKASANTE KM UTAJIBU HII MESSEGE ILI NIANZE KUKUTAFUTA
 
mkuu salaam,mimi nina hekari kama mbili hivi maeneo ya mkuranga Eneo linaitwa Bupu,eneo lipo ktk bonde kipindi cha mvua vimaji hutuwama kidogo lakini sio mengi sana kwani hayadumu miezi mitatu baada ya mvua hukauka,nina plan ya kufuga samaki,mbuzi ,kuku na kilimo kidogo japo najua eneo ni dogo lkn ngoja nianze na hili kwanza,je nitahutaji kuwa na k shilingi ngapi hivi? ,
NOTE:BWAWA LA SAMAKI LIWEZE KUHIFADHI SAMAKI 2000 HIVI AU HADI ELFU TATU,KUKU KAMA MIA HIVI WA KIENYEJI,MBUZI KM KUMI HIVI WA KUANZIA,NKASANTE KM UTAJIBU HII MESSEGE ILI NIANZE KUKUTAFUTA
Nimeku PM
 
Nimeku PM
Acha uboya, funguka hapahapa. Mbona Jombaa kakuuliza hadharani???

Je, hujui kuwa sisi nao tutapenda tujue Gharama zako na vitu vingine vya namna hiyo??

Na huduma yako unaitolea hapohapo Dar tu ama??? Maana mimi nina mpango wa kwenda kuomba Hekta tTano zile za Sumaye Hapa Mvomero nijue kama utakuwa Tayari kuja kuliendeleza Kwa hiyo Gharama nafuu.
 
mkuu naomba unipe mchanganuo wa ujenzi wa bwawa la kufugia samaki 2000
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom