Tunachora ramani za nyumba za kisasa, tupo Mwanza

Tunachora ramani za nyumba za kisasa, tupo Mwanza

Heshima kwenu wakuu,kama heading inavyojieleza hapo juu, tunachora ramani za nyumba za kisasa za aina zote,na pia tunatoa ushauri juu ya ujenzi bora kwa gharama nafuu. kwa mawasiliano piga 0654082766/0765972265. karibuni sana.
Na Chato mnafika wakuu!
 
bado tunaendelea kuwakaribisha jamani
.
 
Mi nina ramani ambayo niliibuni mwnyw sasa nahitaji ifanyiwe marekebisho ichorwe kwa vp kabisa hebu nipe utaratibu
 
Aaaa wapi.....mnakopi kutoka kwenye mitandao ya "house design".
 
karibuni kwa ramani za kisasa za nyumba
 
Nahitaji ramani ya nyumba ya kuishi ya kisasa
Naomba mawasiliano yenu.
 
Okay nimeyaona mawasiliano yenu ntawatafita tufanye kazi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom