Tunachora ramani za nyumba za kisasa, tupo Mwanza

Tunachora ramani za nyumba za kisasa, tupo Mwanza

THUON

Senior Member
Joined
Sep 29, 2013
Posts
112
Reaction score
58
Heshima kwenu wakuu,kama heading inavyojieleza hapo juu, tunachora ramani za nyumba za kisasa za aina zote,na pia tunatoa ushauri juu ya ujenzi bora kwa gharama nafuu. kwa mawasiliano piga 0654082766/0743189135 /0622045213.Gharama zetu ni nafuu sana, karibuni sana.
 
Weka sample mkuu, biashara matangazo ujue
 
ukihitaji naweza kukutumia kwa njia nyingine nashindwa ku-upload sample yyote hpa

Mi natamani kuona sample ya ramani ya nyumba ya kuishi yenye vyumba 5 vyote self
 
Heshima kwenu wakuu,kama heading inavyojieleza hapo juu, tunachora ramani za nyumba za kisasa za aina zote,na pia tunatoa ushauri juu ya ujenzi bora kwa gharama nafuu. kwa mawasiliano piga 0654082766/0765972265. karibuni sana.

huna hata whatsapp tuongee
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom