• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Tuna umaliza vipi mwaka 2012?

Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,328
Points
1,195
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,328 1,195
Binafsi 2012 imekua njema kwangu,ingawa kuna matamu na machungu
lakini matamu yanaondoa uchungu wote.

Katika jamii yetu kuna wale walioshindwa kutabasamu au kufurahia maisha kwa
namna moja au nyingine mwaka huu wa 2012.

Kuna walio lazwa mahospitalini mda mrefu,watoto yatima,wagonjwa wa kansa,etc.

Mnaonaje tukitoka nje ya JF-MMU na kufanya kitu as a group?
Napenda sana kutembelea mayatima.

Lolote lililo jema,nadhani AshaDii ataweza zaidi ku-organise.

Tumshukuru Mungu kwa kila alicho tujalia,kikubwa zaidi ikiwa ni PUMZI.

Karibuni
 
Last edited by a moderator:
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
85,099
Points
2,000
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
85,099 2,000
How about a big o'l orgy?
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,328
Points
1,195
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,328 1,195
How about a big o'l orgy?
Ha ha ha,Dah.
Kweli kabisa "Miafrika Ndivyo Tulivyo" ngono mda wote lol.

Hapana kaka,this time tufanye kingine tofauti na mapenzi ya kingono.
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,996
Points
2,000
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,996 2,000
Neema ya uhai na pumzi kwa kweli naifurahia na kumshukuru mungu sana
 
V

Von Mo

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2012
Messages
1,824
Points
2,000
V

Von Mo

JF-Expert Member
Joined May 7, 2012
1,824 2,000
Nawakumbusha mkamtolee Mungu shukrani kwa mema aliyewatendea ukianzia na uhai................
Mkazidi kusimulia ukuu wake siku zote.
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,975
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,975 2,000
Inawezekana.
 
amu

amu

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
12,733
Points
2,000
amu

amu

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
12,733 2,000
Kimshahara kimetoka niandae fungu la contributiona na viwalo
me naona tunatakiwa kwenda kutoa sadaka endelevu
sadaka endelevu nadhani mnazijua
 

Forum statistics

Threads 1,405,666
Members 532,079
Posts 34,492,435
Top