Tumkumbushe Mchungaji mtume Mwingira

Mimi niliangalia huduma yake sikumoja nilichokiona kwenye kanisa ambalo ni tawi lakee kwaakwelii sitorudia tenaa.
 
Kwa hiyo Mwingira anataka abaki na waumini wafuasi wa chadema tu ? Wa CCM hawataki?

Wana CCM mnaosali kwa Mwingira mwachieni kanisa lake katafuteni Makanisa mengine waachieni Chadema
Gwajima amebaki na waumini ccm.
 
Ila wale waliofanya kongamano kuipongeza serikali ya CCM walikuwa sahihi.
 
Huyu mpakwa mafuta alipakwa kwenye masaburi?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…