Tumia Acount yako ya Facebook kama Photo Library.

Tumia Acount yako ya Facebook kama Photo Library.

Jambo jingine ni kuwa si salama kuhifadhi picha facebook. Hackers wanaweza kuzichukua na kuzifanyia wanchotaka ikakugharimu sana. Ni kosa ambalo silifanyi kama lile la kuhifadhi document zangu katika email account yangu. Ukweli sifanyi kosa kama hilo, na wala siwashauri watu wafanye makosa kama hayo.

.
Kuna kingine
.
Ukivuruga tu tweeter, basi ujue account yako FB haina maisha..
.
 
Cwez nkaweka picha zangu fb (ambazo n HD)
maana uktaka kuzdownload znashuka zkiwa na Low quality,
eti picha ina 2Mb
nakuja kuisha eti ina kuja na 412Kb

pole sana mkuu.nitafanya uchunguzi ktk hilo cause i have never uploaded multiple HD photos in fb.
 
leh uzuri wa fb ni easy to use. unaweza ku upload picha ukiwa na smartphone. smartcamera yako kupitia apps zilizomo kwenye kifaa chako. pia hakuna restriction ya picha ngapi u upload. my previous account ilikuwa ya kitambo sana niliifuta kutokana na ugomvi na ex ilikuwa na picha zaidi ya elfu mbili ilikuwa kazi sana kuondoa picha zote kwa wakati huo hakukuwa na option basi nikarequest ifutwe.
nilichowapendea fb ni hapo tu.imagine you can upload 1000 multiple photos per a single click.
 
Last edited by a moderator:
Mie Facebook kinachoniudhi ni watu kuandika upuuzi kwenye picha
 
Facebook haifai kuifanya kua photos library, kwani hua inaondoa ubora wa picha na kufanya quality ya picha kuwa ndogo.

Site nzuri ni www.flickr.com hii site inakupa huwezo wa kudownload picha zako kwa size yake ya mwanzo kabla ya ku-upload kwenye hii site. Pia ina setting za kukuwezesha kuziona picha hizo wewe pekee. Ni site nzuri sana kiujumla.

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 
kivp mkuu.

.
Kaka
uki hack accounts za tweeter afu wakaijua ID yako facebook..
.
Wanacho kifanya ni ku suspend account yako!
.
Wamefanya hivi mara kibao sana!
Na huwa hawana masyala
 
Back
Top Bottom