Gama JF-Expert Member Joined Jan 9, 2010 Posts 13,264 Reaction score 4,747 Feb 23, 2016 #1 Hawa jamaa wamevamia kijijini kwetu, ni maafa, dawa ake ni nini
Sirdirashy JF-Expert Member Joined Jan 26, 2014 Posts 3,252 Reaction score 3,074 Feb 23, 2016 #2 Mbona sielewi sasa kwan hilo zao gani mdogo wake bangi au
Innocent Kirumbuyo JF-Expert Member Joined Jan 1, 2014 Posts 4,647 Reaction score 4,495 Feb 23, 2016 #3 Viwavi nn kama ni hivyo ni mboga safi na kule dodoma
Mwanamwana Platinum Member Joined Aug 1, 2011 Posts 9,604 Reaction score 22,719 Feb 24, 2016 #4 Dawa ya wadudu nadhani itafaa, kama wakishindikana huna budi kwenda Chamwino ukawalete wagogo wapate kitoweo saaafi.
Dawa ya wadudu nadhani itafaa, kama wakishindikana huna budi kwenda Chamwino ukawalete wagogo wapate kitoweo saaafi.
C Camp Gilgal JF-Expert Member Joined Dec 13, 2014 Posts 4,453 Reaction score 4,595 Feb 24, 2016 #5 Hao wadudu ni noma sana! Mkichelewa watakula kila kitu hapo.
Dijina40 JF-Expert Member Joined May 17, 2010 Posts 727 Reaction score 249 Feb 24, 2016 #6 Daah! Msaada hupati ila mbwembwe tupu. Kimbilia kwa Wataalamu wa Kilimo haraka, nadhani hata huko uliko wapo.
Daah! Msaada hupati ila mbwembwe tupu. Kimbilia kwa Wataalamu wa Kilimo haraka, nadhani hata huko uliko wapo.