Tumechanganywa mtu na braza ake.

Mr mgeni

JF-Expert Member
Apr 27, 2014
1,223
2,000
Habari za mda huu waungwana.

Inauma lakini ndo imeshatokea nimejikuta nikishea dem mmoja na braza bila kujua.Leo ndio nimegundua nilipoenda kwa braza kumsalimia nikawakuta manzi angu na braza wakila denda kavukavu dem alishtuka lakini mimi nikajifanya sielewi chochote kwa sababu huyu braza angu naheshimiana nae kinoma noma.

Roho inaniuma lakini ndio hivyo kaisha kua shemeji tena,na bado ninampenda.
Naombeni ushauri mzuri angalau nipate hata kafaraja ndani ya moyo.
 

Chogoo

Member
Dec 3, 2017
53
125
Uyo dem shida yakeilikuwa ni kuwapa ngoma ww na bro wako nazani ilo amesha fanikiwa
 

Jiwedogo

JF-Expert Member
May 23, 2017
2,820
2,000
Very simple mkuu ebu fanya kinyume chake kisha jibu utakalo lipata ndio hilo hilo ulifuate
 

Nokia83

JF-Expert Member
Jan 16, 2014
24,669
2,000
Kama naww ulikuwa unampiga denda huyo demu basi ni sawa na kumpiga denda braza wako
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom