NYEKUNDU YA BIBI
JF-Expert Member
- Oct 27, 2017
- 2,307
- 3,020
Inategemea dozi ganiI bet ukija kupewa dozi ya dawa ya mwezi utaikatisha njiani.. [emoji125][emoji125]
Jamaa unazunguka sana kwenye shuhuli zako za urogaji na uponyaji wa miti shamba
Kiguza ingekuwepo tungefanyaa mmb yetu pale
Sema hku madochooo ni ya kuforce maana sehem za mmb yetu syo snaa
Ova
Sent using Jamii Forums mobile app
Bdy ntakuwa mwalusembe
Kwa nyuma tunafanya yetu
Ttz hku mamwiny wng
Ila mm huwa nawanzishiaa
Tu kwnn mtu akupangie uishii vp[emoji23][emoji23]
Ova
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Duu mwalusembeee kwa Mwanahija[emoji39][emoji39][emoji39] mwambie nammiss
Jr[emoji769]
Niko Msiu tayari[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Leo tunatembea na vidhibiti tu
Ila Mida ntawekeaa kituo kikubw depo kisumaa
Ova
Sent using Jamii Forums mobile app
Weka mbege tuiroge mzeee.Niko Msiu tayari
Jr[emoji769]
Hamna usiogope,jamaa uchawi wake hauna nguvu kama zamani,anazidiwa na watoto wadogonaogopa kupigwa kimbola
Niko Msiu tayari
Jr[emoji769]
ulozi unamsaidia mambo mengi sana si unaona anaifahamu Tanzania nzimaHamna usiogope,jamaa uchawi wake hauna nguvu kama zamani,anazidiwa na watoto wadogo
Inapumua tu sasa[emoji23]Weka mbege tuiroge mzeee.
Koki zote zifunguke [emoji3][emoji3]
Duh nmerud asubuhiii
Nilipitia polisi kijichi bia za dezooo
Nlipiga kdg ziniumbueee
Ova
Sent using Jamii Forums mobile app
Nimeamkia Kongowe nikapitiliza mpaka Kijichi.. Muda huu niko Msata Kilingeni tayari
Jr[emoji769]