Tumeajiriwa CMA Oktoba 2014 mishahara hakuna

Tumeajiriwa CMA Oktoba 2014 mishahara hakuna

Wache kazi kwann wewe ndo mwajiri wao, unajua iyo kazi walipataje watu wametoa......halafu wache kazi as simple as that
 
Cma mnakula rushwa kwa wajiri zamu yenu kulizwa pelekeni cma.mganga hajigangi chagua ccm october uendelee kupata raha kama hizi.
 
Cma mnakula rushwa kwa wajiri zamu yenu kulizwa pelekeni cma.mganga hajigangi chagua ccm october uendelee kupata raha kama hizi.

"Mtupori" unadhani jibu ulilotoa ni sahihi? Unajuaje kama waliopo katika sakata hili sio UKAWA?
Ninasema ni ukawa kwa imani kuwa vijana wengi ni ukawa. Na kwa majibu yako unaonesha jinsi ukawa hsitakuwa na msaada hata wakichukua dola. Usiwagombanishe ukawa na raia. Be shame! and shame.
 
Tupo wengi. Je, tufanyeje sasa? Ama kweli mganga hajigangi na kinyozi hajinyoi.

nikusubilia tu mkuu endelea kwenda kazini kwa kuwa mkataba ushasaini haina noma mm mwenyewe nilikaa mwez mmoja yani nilitakiwa kuanza kazi mwez wa 4 hazina wakaja kujibu mwez wa 5 kwa ss flesh msiwe na waswas
 
Ukiajiriwa kama mtumishi wa umma au government agency yoyote ambayo mishahara ya watumishi wake inatoka hazina kuna kitu kinaitwa cheque number unapata kutoka hazina,mara baada tu ya kupata hyo cheque number tayari una uhakika wa kupata mshahara wako!sasa niwaulize je kama mishahara yenu inatoka hazina tayari mmeshapata hyo cheque nr?
Kama hamjapata waulizeni maafisa utumishi wa CMA maana ndio wako responsible kutuma details zenu online hazina ili mpate hyo cheque nr!

naona mala nyingi shida inakuwaga hazina huwa wanachelewa sna kuwasajili wafanyakazi wapya hata mm nlipata hilo tatizo ofisin kwangu waliwatumia full details ila hazina walichelewa sna.
 
Back
Top Bottom