Tume ya Uchaguzi imevamiwa?

Dkt. Kihamia katajwa kwenye post na mambo aliyoyafanya Arusha au na wewe huelewi.
Nishaelewa...

Alichokua anasema yule mwehu ni kua NEC inadhibiti wahalifu ambao kwa yeye supposedly ni Ukawa,which is 100% dishonesty...

Hapa,for all fairness,NEC na hasa huyu Dr God's knows who ni group of human beings who are doing massive dis-service to the beautiful people of this land.....

Im telling you,one day,history will list all these minions and their cronies.
 
Haaaaaa na mtapata tabu sana msotaka viongozi wanaofuata sheria. [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Shetani hajawahi kumshinda Mungu .
 
Taifa la wajinga poleni sana

Ninyi ni ngombe za maziwa au kondoo za sufi subirini tuu kazi moja kukamuliwa au kutolewa manyoya
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…