Tume ya ajira wamekuja tena

Tume ya ajira wamekuja tena

xkamzy

Member
Joined
Mar 27, 2011
Posts
61
Reaction score
11
tume ya ajira wametangaza kazi lakini hazifunguki aliye zipata ninaomba azipost jamii!!!!!!!!!!!!!
 
Kwa hiyo tume imetoa nafasi moja tu mbona mimi sioni zingine kwenye hiyo attachment
 
Hawa wasumbufu sana kila siku nafasi hizohizo
zatangazwa ina maana watu wenye sifa hakuna!

Kwakweli hii Tume inapoteza hadhi kila uchao.
 
Nafasi kubwa sana hiyo. Wenye vigezo wataomba

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
Back
Top Bottom