Tuliosoma Forodhani Sec. School tujuane!

FORTALEZA

JF-Expert Member
Jan 1, 2017
4,717
2,000
Uzi maalumu kwa tuliosoma Forodhani Sec School, unakumbuka nini? Mnawakumbuka maticha gani? Kitu gani unakimiss? Na ikiwezekana utuambie ulihitimu mwaka gani?
 

Mpiga Miti

Member
Apr 19, 2017
47
125
Mimi nilimaliza mwaka 1998, kwanza namkumbuka aliyekuwa mkuu wa shule wakati huo Mama Busyanya, Mwl Kashato (French), Mwl.Didas allikuwa anafundisha maths na wengine wengi kitambo sana
 

Pohamba

JF-Expert Member
Jun 2, 2015
22,616
2,000
Mimi nilimaliza mwaka 1998, kwanza namkumbuka aliyekuwa mkuu wa shule wakati huo Mama Busyanya, Mwl Kashato (French), Mwl.Didas allikuwa anafundisha maths na wengine wengi kitambo sana
Huyo Didas katumbuliwa Mwaka huu kwa Shule yake kuwa ya Mwisho Mwisho Kitaifa huko Kigamboni, Huyu Jamaa ni Mla gongo hataree na Ana asili ya Rwanda Ila kwny Hesabu ni Mzuri Tatizo Gambe
Kuna Hayati Mr. Lukinga Rafiki yangu wa Faida!


Walimu wengi wa Forodhani nilikuwa nakutana nao Maeneo ya Jojiz pale NMB House jion kuchoma Mapafu kwa Konyagi
 

FORTALEZA

JF-Expert Member
Jan 1, 2017
4,717
2,000
Huyo Didas katumbuliwa Mwaka huu kwa Shule yake kuwa ya Mwisho Mwisho Kitaifa huko Kigamboni, Huyu Jamaa ni Mla gongo hataree na Ana asili ya Rwanda Ila kwny Hesabu ni Mzuri Tatizo Gambe
Kuna Hayati Mr. Lukinga Rafiki yangu wa Faida!


Walimu wengi wa Forodhani nilikuwa nakutana nao Maeneo ya Jojiz pale NMB House jion kuchoma Mapafu kwa Konyagi
uko njema
 

Osaba

JF-Expert Member
Apr 10, 2011
1,798
1,500
Mwl Didas alikuwa wa hesabu na mwl Sangawe alikuwa wa kifaransa hiyo ni kwa wale wa lebo ya blue

Sent from my Iphone 6 Plus using JamiiForums mobile app
 

Barbarosa

JF-Expert Member
Apr 16, 2015
21,258
2,000
Uzi maalumu kwa tuliosoma Forodhani Sec School, unakumbuka nini? Mnawakumbuka maticha gani? Kitu gani unakimiss? Na ikiwezekana utuambie ulihitimu mwaka gani?

Fizikia Mwalimu bora Duniani, ndiye aliyeitambulisha Fizikia kwangu na imebakia mpaka leo hii, kulikuwa na Mama mmoja wa Kemia pia alikuwa vizuri sana bila kusahau chai ya maziwa na mikate ya Azamu iliyopakwa siagi!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom