Tukutane tena baadaeee!!!

Tukutane tena baadaeee!!!

259157,xcitefun-happybirthday.gif

asante sana mamdeny nimeifurahia gift
 
sasa mmehalalishiwa kimbalimbali tena , na walivyowahalalisha hawakukuambia wamembadilisha jina kua mme, na we mke, au uhalali gani huo unaouzungumzia
 
sasa mmehalalishiwa kimbalimbali tena , na walivyowahalalisha hawakukuambia wamembadilisha jina kua mme, na we mke, au uhalali gani huo unaouzungumzia

nimeolewa na huyu partner wangu na hatuko mbali ila baada ya kufika job nikamtumia msg kuwa leo ni birthday yangu ndo akanipigia simu tukutane tena baaadaaeee yaani hapa naisubiria hiyo baadaaae
 
Hata nikikuona hutaweza kunidhibitishia jinsi unavyopingana na NATURE ya kiingereza sio Juma Nature mwanamuziki

watu kama wewe huwa mpo kwenye jamii kuleta changamoto sio wa kwanza wala wa mwisho kuleta challenge kwenye jamii
 
watu kama wewe huwa mpo kwenye jamii kuleta changamoto sio wa kwanza wala wa mwisho kuleta challenge kwenye jamii

Happy Birthday my dia hupaswi kukasirika siku njema namna hii, Have good time and see u baaaaadaaeeeee
 
Angalia lakini hiyo baadae isikukute na mchecheto inaweza ikawa kimeo, relax mtoto, ukavishwe nepi.
 
Back
Top Bottom