Tukutane jmosi kwa mkandarasi

mmteule

JF-Expert Member
Oct 3, 2011
3,146
2,000
Hahahahaaaa National Stadium jina la Kipuuuzi sana. Kwani huo Uwanja ungeitwa Serengeti Plain, au Ngorongoro Pitch, the Peak of Kilimanjaro, Selou Stadium nk nk. National Stadium. Which National?? Kila Taifa wanaUwanja bwana. Nadhan Mhe. WAZIRI ameshindwa kutambua kuwa Watumiaji wameona jina lina Matege hivyo wamejiongeza kuita kwa Mchina. Aliyeita hilo jina FUMBO ndiye chanzo cha yote haya. badilisheni jina plsssss
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom