King Victor
JF-Expert Member
- Feb 19, 2016
- 463
- 294
We inaonekana unataka watu watoe ya sirini tu
Love and peace
Love and peace
Labda kabadili ID.Sijamficha babu, yupo kaja tele na si ajabu ukawa unapishana nae humu jukwaani...
Sent using Jamii Forums mobile app
Ya kutokuachika.Ya kuvunja chaga??ama....
Haha
Tuna upendo wa kweli,wanyenyekevu kwa wapenzi wetu,.na tunakubali/kukiri makosa kama kweli tulikosea...Ya kutokuachika.
Hapo kwenye siri ya kambi naomba na mimi nipe usajili kwenye kikosi cha kambi ili nipewe mafunzo.Tuna upendo wa kweli,wanyenyekevu kwa wapenzi wetu,.na tunakubali/kukiri makosa kama kweli tulikosea...
Mengine siri ya kambi[emoji41]
Hayaa,.ngoja nilete fomu za kujaza hapa,.Hapo kwenye siri ya kambi naomba na mimi nipe usajili kwenye kikosi cha kambi ili nipewe mafunzo.
Siri ni kunung'unula hatari bibi weweeeHayaa,.ngoja nilete fomu za kujaza hapa,.
Katika purukushani za hapa na pale si tukavunja chaga bwana,.daah!!!tukatazamana kwanza kama dk 1 hivi tukiwa chini,.ikabidi tumalize kwanza ndio tushughulikie chaga,.nilicheka saaaaana hii siku na nikamwambia panga mwenyewe chaga zako,nikaenda jikoni kutafuta kimiminika,..
Wala hujakosea D...
Mimi made in N'twara.samaki n'nchanga ndio mboga yetu na mbaazi
Kumi mkuu we noma maximum niliyowahi fikisha ni sabaSiku nilipopiga goli kumi usiku mzima alafu kesho yake kila tunapokutanisha macho na demu ananichapa kofi.
Sent using Jamii Forums mobile app
Show ya kufa Mtu hioSiku nilipopiga goli kumi usiku mzima alafu kesho yake kila tunapokutanisha macho na demu ananichapa kofi.
Sent using Jamii Forums mobile app
kule uarabuni au kabla hujaenda kukutana na kifo??Katika purukushani za hapa na pale si tukavunja chaga bwana,.daah!!!tukatazamana kwanza kama dk 1 hivi tukiwa chini,.ikabidi tumalize kwanza ndio tushughulikie chaga,.nilicheka saaaaana hii siku na nikamwambia panga mwenyewe chaga zako,nikaenda jikoni kutafuta kimiminika,..😹alivyomaliza nikamwambia mzee baba fanya utafute kitanda cha chuma,.tutateguana nyonga"😎
Unaleta saa ngapi hizo form ?Hayaa,.ngoja nilete fomu za kujaza hapa,.
We unataka saa ngapi??!Unaleta saa ngapi hizo form ?
1800 hoursWe unataka saa ngapi??!
😊😊usijali1800 hours
Duu sasa mkuu mtu huyo unamfuga wa nini siku zote hizoNilikaa na dem ghetto siku tano usiku na mchana kanyima papuchi. Mpaka alkondoka sikupiga.