Tukio gani hulisahau katika mapenzi

Tukio gani hulisahau katika mapenzi

Jr. Gong Mira

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2017
Posts
1,281
Reaction score
1,306
Habari na Jamvi natumai ni wazima.
Twende kwenye mada moja kwa moja.
Ni tukio gani hulisahau katika kufanya mapenzi.

Mm binafsi kipindi hicho cha Baleghe nilipata jimama la kugegeda , sasa tupo room akaanza kuninyonya mshededee basi zile raha niliokuwa nazisikia achaa kabisa gafla wazungu hao wamekuja si nikamwagia Usoni mwake, baasi banah alinipiga kofi la Pumb*** stimu zote zilipotea kwa uchungu.

Hapo hapo akasepa na mm nikiwa nibaki pale naona vinyota nyota tu.

Je wewe ni tukio gani hulisahau ktk kufanya mapenzi!?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Katika purukushani za hapa na pale si tukavunja chaga bwana,.daah!!!tukatazamana kwanza kama dk 1 hivi tukiwa chini,.ikabidi tumalize kwanza ndio tushughulikie chaga,.nilicheka saaaaana hii siku na nikamwambia panga mwenyewe chaga zako,nikaenda jikoni kutafuta kimiminika,..😹alivyomaliza nikamwambia mzee baba fanya utafute kitanda cha chuma,.tutateguana nyonga"😎
 
Katika purukushani za hapa na pale si tukavunja chaga bwana,.daah!!!tukatazamana kwanza kama dk 1 hivi tukiwa chini,.ikabidi tumalize kwanza ndio tushughulikie chaga,.nilicheka saaaaana hii siku na nikamwambia panga mwenyewe chaga zako,nikaenda jikoni kutafuta kimiminika,..[emoji81]alivyomaliza nikamwambia mzee baba fanya utafute kitanda cha chuma,.tutateguana nyonga"[emoji41]
Hahahahaha balaa!
Huenda unazigo la kuvunja chaga

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Katika purukushani za hapa na pale si tukavunja chaga bwana,.daah!!!tukatazamana kwanza kama dk 1 hivi tukiwa chini,.ikabidi tumalize kwanza ndio tushughulikie chaga,.nilicheka saaaaana hii siku na nikamwambia panga mwenyewe chaga zako,nikaenda jikoni kutafuta kimiminika,..[emoji81]alivyomaliza nikamwambia mzee baba fanya utafute kitanda cha chuma,.tutateguana nyonga"[emoji41]
Duuh?

Wewe mkazi wa nyanda za kusini...kina nsamaki nchanga??


Hawa wakivunja chaga wala sishituki. Kuna mdada niliwahi kuwa naye wa huko dada zangu wakawa wananiambia wewe hawa watu hawaachiki labda aamue mwenyewe kukuacha.
 
Katika purukushani za hapa na pale si tukavunja chaga bwana,.daah!!!tukatazamana kwanza kama dk 1 hivi tukiwa chini,.ikabidi tumalize kwanza ndio tushughulikie chaga,.nilicheka saaaaana hii siku na nikamwambia panga mwenyewe chaga zako,nikaenda jikoni kutafuta kimiminika,..[emoji81]alivyomaliza nikamwambia mzee baba fanya utafute kitanda cha chuma,.tutateguana nyonga"[emoji41]
Eeeeeh

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Duuh?

Wewe mkazi wa nyanda za kusini...kina nsamaki nchanga??


Hawa wakivunja chaga wala sishituki. Kuna mdada niliwahi kuwa naye wa huko dada zangu wakawa wananiambia wewe hawa watu hawaachiki labda aamue mwenyewe kukuacha.
Wala hujakosea D...
Mimi made in N'twara.samaki n'nchanga ndio mboga yetu na mbaazi😎pombe yetu inaitwa NIPA😄
 
Duuh?

Wewe mkazi wa nyanda za kusini...kina nsamaki nchanga??


Hawa wakivunja chaga wala sishituki. Kuna mdada niliwahi kuwa naye wa huko dada zangu wakawa wananiambia wewe hawa watu hawaachiki labda aamue mwenyewe kukuacha.
Nini kinawafanya wasiachike ?
 
Back
Top Bottom