Tujifunze kuchangamkia fursa za kimataifa kutoka kwa Wakenya

Hute

JF-Expert Member
Nov 25, 2010
6,556
2,000
Nimeikuta sehemu, wenzetu wamechangamka kweli kwenye biashara, hauwezi kuta kitu kama hii nchini kwao only in bongo.

Sisemi kwamba wanyang'anywe, lakini tujifunze toka kwao.

 

Attachments

Hute

JF-Expert Member
Nov 25, 2010
6,556
2,000
sioni kama ni utata kama modereta alivyorekebisha, ila lengo ni kujifunza kuchangamkia fursa kama wenzetu walivyo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom